Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Ai cũng lo lắng, mà ngày nào bác cũng lên phao tin có kết quả. Chắc đem ngta ra mua vui là sở thích của bác ?!?!
@-)tự do ngôn luận thôi bạn, lo lắng thì cũng có dc gì ko bạn??? nói thật là mình cũng hồi hộp lắm, nhưng lúc nào cũng chuẩn bị tâm lý hết cả...thấy mọi người căng thảng quá, năm nay ko dc thì năm sau, còn nhiều NH khác, cty khác mà..đâu phải nhất quyết là Agribank...Nói thiệt chứ, mình đọc cái topic này, thì có đến 99% các bạn nói rằng là thi cho vui, làm sao qua dc các bạn COCC, làm sao mà đậu dc, mình ko lo lót thì sao mà có cửa, đại loại là như thế...NHưng sao các bạn vẫn hóng kết quả [-O<??? Để hy vọng 1 điều gì đó a2?? Hóng rùi biết mình rớt các bạn có buồn ko?? Chắc chắn là buồn, thà ko thi thì thôi, thi mà rớt thì nó buồn lắm ...Nhưng yên tâm đi, năm nay những bạn giỏi thực sự sẽ đậu thôi..Mình tin chắc rằng trong đây có rất nhiều bạn giỏi, rất giỏi nữa đằng khác...Nên các bạn đừng có hồi hộp, căng thẳng, cứ bt thôi, cứ coi như là thi lấy kinh nghiệm cho năm sau...Cuối tuần rùi, thoải mái chút đi nào các bạn tôi ơi :p

Từ lúc có danh sách đến lúc chính thức đưa lên, còn phải có một thời gian để các bác phù phép nữa chứ :))

@-)tự do ngôn luận thôi bạn, lo lắng thì cũng có dc gì ko bạn??? nói thật là mình cũng hồi hộp lắm, nhưng lúc nào cũng chuẩn bị tâm lý hết cả...thấy mọi người căng thảng quá, năm nay ko dc thì năm sau, còn nhiều NH khác, cty khác mà..đâu phải nhất quyết là Agribank...Nói thiệt chứ, mình đọc cái topic này, thì có đến 99% các bạn nói rằng là thi cho vui, làm sao qua dc các bạn COCC, làm sao mà đậu dc, mình ko lo lót thì sao mà có cửa, đại loại là như thế...NHưng sao các bạn vẫn hóng kết quả [-O<??? Để hy vọng 1 điều gì đó a2?? Hóng rùi biết mình rớt các bạn có buồn ko?? Chắc chắn là buồn, thà ko thi thì thôi, thi mà rớt thì nó buồn lắm ...Nhưng yên tâm đi, năm nay những bạn giỏi thực sự sẽ đậu thôi..Mình tin chắc rằng trong đây có rất nhiều bạn giỏi, rất giỏi nữa đằng khác...Nên các bạn đừng có hồi hộp, căng thẳng, cứ bt thôi, cứ coi như là thi lấy kinh nghiệm cho năm sau...Cuối tuần rùi, thoải mái chút đi nào các bạn tôi ơi :p

Dạ, em biết, nhưng mỗi lần nghe có người báo kết quả, tim đập chân run....F5 mà ko thấy gì, nó hụt hẫng lắm bác ạ...bác thử đi... Đành rằng như bác nói, có gì mạo phạm thì bác bỏ qua cho e.

Chuẩn men rùi đấy, thứ 2 lên hóng thui. Nhưng mà Agri hay trì hoãn lắm mình gia cát dự là thứ 3 có kq. Bạn nào độ với mình ko :")

chiều nay vừa trình bày bằng điện thoại với giám đốc tỉnh, và giám đốc quả quyết là đến phách còn chưa ghép thì làm sao mà có kết quả được, các bác hóng mà ko hỏi tin tức thì hồi hộp là phải:-??
p/s : có tý chém nha ;), còn chém gì thì ko nói dc :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên