Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chiều này mà có kết quả đậu thì vừa xem bóng đá vừa rai rai cho vui.Cuối tuần mà.Ước mơ vẫn chỉ là mơ ước!.

Xóa "Xuất khẩu gạo khó khăn" là do nó không phải thuộc mục tuyển dụng thôi, chắc phải sang tuần mất

H cuối năm còn mỗi cái bank này làm rôm rả nhất nhỉ ;))
Tiếc là mình ko thi ko thì vô chém gió chém bão cho sôi động :))

Mình cũng ko thi, anh mình thi.Mà ổng chả có thời gian theo dõi, cũng ko tin tưởng vào cái ngày mai tươi sáng tự dùng khả năng bay vào đây. Mà mình cứ hy vọng ỏng đỗ nên cứ nhảy vào đây hóng,biêt đâu đc đấy có kỳ tích

Có lẽ hôm nay ko có! Mà mai thứ 7 có làm việc ko vậy? Các bác nhà nước là đúng giờ nghỉ, ngày nghỉ lắm! :))

thông báo với cả nhà là đừng hi vọng gì vào ngày hôm nay nhé.
mọi người nên chuẩn bị cho bữa tối ăn chơi nhảy múa đi và đợi tin sau. :D
em out. hihi

- - - Updated - - -

Mọi người nên thư giãn cuối tuần cho vui vẻ, đợi tin ở tuần sau thôi.
Chúc ngày nghỉ vui vẻ và ấm áp nhé cả nhà

Mình cũng ko thi, anh mình thi.Mà ổng chả có thời gian theo dõi, cũng ko tin tưởng vào cái ngày mai tươi sáng tự dùng khả năng bay vào đây. Mà mình cứ hy vọng ỏng đỗ nên cứ nhảy vào đây hóng,biêt đâu đc đấy có kỳ tích

Mình cũng có con bạn thân thi đợt này nên vào hóng hớt kết quả thế nào :D

- - - Updated - - -

Tối nay sau khi xem bóng đá VN đá với TL thì các bác Agri mới up kết quả nhé các bạn thân iu :) , nếu VN thắng thì up liền lun, ko thì điệp khúc chờ lại nổi lên :D
P/s: mình dự báo là thế nên các bạn cứ thoải mái đi thư giãn đi nhé ;)) ;))

Back
Bên trên