Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

không có 20 đứa quen biết đâu bạn. Nếu có ưu tiên chỉ là công điểm thôi chứ không có vụ gửi thẳng đâu. Có gửi cũng làm gì có 20 cán bộ có công cùng năm nay, cùng lần này. bạn lo xa hay bị hù vậy?

Lâu kinh dị....chờ đợi thế này mệt mỏi...haishhhh.....hơn 1 tháng rồi...bác ấy kí gì mà lâu thế ko biết...

Thực sự mình cũng không biết người ta làm gì mà lâu như vậy nữa. Năm ngoái nhớ 12.12 là có kết quả. Hôm nay mà không có kết quả mình hứa với lòng là không theo dõi nữa, mỗi ngày lên một lần vào cuối ngày thôi.

Thường ngày thì cũng ko F5 liên tục vậy đâu, tại nghe nói 30 có nên chờ dài cổ, càng gần tới càng lo...hôm nay mà ko có nữa, mình mặc kệ luôn, khi nào có thì có, đi học làm bánh, hứh

huhu chả thèm đợi nữa, ngồi F5 hoài chỉ thêm thất vọng thôi, giờ mình đi làm việc nhà cho bỏ tức!

Năm ngoái có cả vòng pv, bài thi cũng nhiều hơn, mà toàn bộ quy trình từ lúc bắt đầu nhận hồ sơ 25/10 đến lúc công bố kết quả của kv cuối cùng là 12/12. Chưa tới 1.5 tháng. Năm nay, từ lúc nhận hồ sơ là 29/9 mà tới 30/11 vẫn chưa có kết quả, ngót nghét cũng 2 tháng rồi, trong khi số lượng bài thi ít hơn, ko có vòng pv T.T. Thiệt là khó hiểu mà

Năm ngoái có cả vòng pv, bài thi cũng nhiều hơn, mà toàn bộ quy trình từ lúc bắt đầu nhận hồ sơ 25/10 đến lúc công bố kết quả của kv cuối cùng là 12/12. Chưa tới 1.5 tháng. Năm nay, từ lúc nhận hồ sơ là 29/9 mà tới 30/11 vẫn chưa có kết quả, ngót nghét cũng 2 tháng rồi, trong khi số lượng bài thi ít hơn, ko có vòng pv T.T. Thiệt là khó hiểu mà

năm nay kinh tế khó khăn đâu có như năm ngoái được :-<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,832
Thành viên mới nhất
tydo88cyou
Back