Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

đúng là mý bác tổng Agri cứ thích làm đau tim các cháu. vừa nhấp vô web tuyển dụng có tin mới tưởng đâu..ai ngờ :-s
HÔ hô..Giống mình quá ngày nào cũng vào, giờ 1 biểu hiện trên web agri là mắt đã sáng lên rùi,hikhik

Không Trong Sáng nay Rồi!!!!!! :-":-":-"
có ở đâu vậy bạn. mình vào vẫn thấy XK gạo mà...đừng làm ace mừng hụt, thời điểm này là rất dễ lên cơn đau tim đấy. Kiểu này phải mời ngay bác sĩ hoa súng vào thớt này để kịp thời cứu chữa..^^

Trời ơi tui đã cạn sức vì sự chờ đợi rồi nè. Nếu không hi vọng gì chắc tui không vô đây làm gì. Tại vì mình rất muốn đi làm tại đây và cũng hơi tự tin sẽ đậu. Chỉ ngại duy nhất môn tiếng anh thôi à. Nếu trượt chắc tại số trời đã định.........

vui nhỉ, mặc dù không mong đợi kết quả nhưng đọc mấy cmt làm mình cũng..........:D CHúc các bạn may mắn nhé

vui nhỉ, mặc dù không mong đợi kết quả nhưng đọc mấy cmt làm mình cũng..........:D CHúc các bạn may mắn nhé

Thưa Bạn! May mắn cũng có thể do mình đem lại và Mình chắc chắn sẽ làm được điều đó (OMO);))
Ầy, Chỉ trong số rất ít những người hóng là có may mắn thôi. Nên ko cần chúc tất cả đâu bạn à...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên