Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

he he, MB mà ko thi vào 20,21 mình cũng vác cái đầu rỗng lên Thái Nguyên thi KB, tiện thể buôn ít chè lấy tiền vào viện hồi phục sức khỏe sau cơn sốc =)))

Trùng với thi kho bạc hả bạn???

Không, Gió chỉ bị thầy u bắt đi thi Agribank thui, mí cái kia có cửa đâu, nộp chi cho mệt, nó tuyển cũng im im lỉm để khỏi bắt đi thi =D>=D>, thời buổi này cond k có chỗ chen

hì, bạn skiller là bạn em nhé. có thắc mắc gì cứ hỏi em :D
chính xác là mình cũng mới nghe tin này lúc cuối giờ chiều nay. lúc mấy bác ấy họp xong. nghe chính xác là: Đang có kế hoạch lùi ngày thi mb sang 3-4/ 11" ko biết thật giả thế nào? bạn này có người nhà ở hội sở à. chắc thuộc diện đỗ năm nay hả. :D

chính xác là mình cũng mới nghe tin này lúc cuối giờ chiều nay. lúc mấy bác ấy họp xong. nghe chính xác là: Đang có kế hoạch lùi ngày thi mb sang 3-4/ 11" ko biết thật giả thế nào? bạn này có người nhà ở hội sở à. chắc thuộc diện đỗ năm nay hả. :D

Miền trung thì thế lào anh ơi, anh biết hông ạ????? #:-s#:-s

thôi rồi. mấy bạn khu vực miền trung sắp xếp đò đạc đi. cuối tuần thi là vừa rồi đó=D>;))=))

Các bác HO chốt cái lịch oạch 1 cái dài dài vào, sang tận tháng 11 luôn đê cho các cháu còn tập trung học hành, sắp xếp công việc. Chứ cứ thấp tha thấp thỏm. May mih k nộp Thuế hay KB chứ k thì tẩu hỏa nhập ma luôn:)))

ko thấy nói j. chiều nay chắc họp vụ thuê chỗ ở mb rồi đưa ra ý kiến ngày thi mb thôi. 2 miền kia a ko nghe thấy j cả. :D

a Mrginger ơi. a chia sẻ cấu trúc đề thi tín dụng với ạ,(tiếng anh + tin học nữa thì tốt, hì hì) , tụi em chắc cuối tuần lên dĩa rồi, huhu :(:)(:)((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên