Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

bạn cũng giống y chang mình. Cuối tuần này mà không thi chắc rủ nhau vào viện là vừa

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tối nay ko có mai sẽ gọi lên hội sở hỏi.
bạn hỏi xong update lên đây nha, cuối tuần agri chưa thi thì đúng là dở khóc dở cười với thuế luôn,hức hức.

- - - Updated - - -

Tối nay ko có mai sẽ gọi lên hội sở hỏi.
bạn hỏi xong update lên đây nha, cuối tuần agri chưa thi thì đúng là dở khóc dở cười với thuế luôn,hức hức.

mình có gọi lên hỏi, anh hướng dẫn có nói ai pass vòng 1 sẽ đc nhận tấm biên lai có đóng dấu, còn về vấn đề thi cử thì mình không dám chắc!

hi mọi người. thứ 6 tuần trước mình hỏi thì bảo chiều thứ 6 up lên. rồi ko biết lý do j mà lại ko up nên ko confirm j với mọi ng nữa. hôm nay mới biết lý do. vụ hợp đồng thuê chỗ ở trung tâm hội nghị qg có vấn đề và chưa đặt đc địa điểm thi. do đó chưa up thông tin lên mạng. jo chưa chốt đc là thi ở đâu cả. :(. hôm nay mình nghe thông tin khả năng rất lớn là sẽ lùi lịch thi của miền bắc nhé.
còn thông tin cấu trúc đề thi tín dụng, kế toán mình có thể sure là chắc đúng. có thể cá với các nguồn thông tin khác trên diễn đàn này. vì chỉ có j mình hỏi đc nguồn tin khá chắc thì mới chia sẽ thôi. còn vụ điểm đỗ thì chưa thống nhất cách tính đâu nhé mọi ng. đang nhiều thông tin lắm.
Cấu trúc đề thi Tín dụng sao bạn? bạn chia sẻ dc ko? ( làm biếng lội page lại quá :D)

các bạn thoải mái lên đi.tôi cũng đăng ký thi đợt này nè.jo chưa có lịch thi các bạn cứ vô tư lên thoải mái đầu óc để ôn thi cho tốt chứ.cư suy nghĩ đau đầu lắm. chúc mọi ng thi tốt.

Mình nghĩ khả năng rất cao là trong tuần này sẽ có lịch thi. Và đầu tháng sau bắt đầu đi làm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên