Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hi mọi người. thứ 6 tuần trước mình hỏi thì bảo chiều thứ 6 up lên. rồi ko biết lý do j mà lại ko up nên ko confirm j với mọi ng nữa. hôm nay mới biết lý do. vụ hợp đồng thuê chỗ ở trung tâm hội nghị qg có vấn đề và chưa đặt đc địa điểm thi. do đó chưa up thông tin lên mạng. jo chưa chốt đc là thi ở đâu cả. :(. hôm nay mình nghe thông tin khả năng rất lớn là sẽ lùi lịch thi của miền bắc nhé.
còn thông tin cấu trúc đề thi tín dụng, kế toán mình có thể sure là chắc đúng. có thể cá với các nguồn thông tin khác trên diễn đàn này. vì chỉ có j mình hỏi đc nguồn tin khá chắc thì mới chia sẽ thôi. còn vụ điểm đỗ thì chưa thống nhất cách tính đâu nhé mọi ng. đang nhiều thông tin lắm.
a ơi, cho em hỏi thi qua vòng viết có phải phỏng vấn lần nữa ko hay là thi viết xong là trungs tuyển luôn

Biết đâu bất ngờ 30 mới có lịch thi:)))
Thi TT hội nghị QG thì tốt, chưa vào đấy bao giờ=))

hi mọi người. thứ 6 tuần trước mình hỏi thì bảo chiều thứ 6 up lên. rồi ko biết lý do j mà lại ko up nên ko confirm j với mọi ng nữa. hôm nay mới biết lý do. vụ hợp đồng thuê chỗ ở trung tâm hội nghị qg có vấn đề và chưa đặt đc địa điểm thi. do đó chưa up thông tin lên mạng. jo chưa chốt đc là thi ở đâu cả. :(. hôm nay mình nghe thông tin khả năng rất lớn là sẽ lùi lịch thi của miền bắc nhé.
còn thông tin cấu trúc đề thi tín dụng, kế toán mình có thể sure là chắc đúng. có thể cá với các nguồn thông tin khác trên diễn đàn này. vì chỉ có j mình hỏi đc nguồn tin khá chắc thì mới chia sẽ thôi. còn vụ điểm đỗ thì chưa thống nhất cách tính đâu nhé mọi ng. đang nhiều thông tin lắm.
Ngày 27 28 bằng Kiều hát tại TTHNQG chắc là sẽ không thi vào ngày đó ở TTHNQG đâu. càng lâu càng tốt. được thêm thời gian ôn

haiz có gì thì cũng phải thông báo cho con e bít mà còn chuẩn bị. như t ở tỉnh khác thì phải bít địa điểm, lịch thi sớm để còn tìm chỗ ăn ở nữa. haiz đâu phải gọi cái là đi lun, mà đâu phải chỗ nào cũng có nơi ở lun chứ. khổ cái thân

Theo như MrGing nói mấy hôm trc thì cấu trúc đề Tín dụng là 50% lý thuyết ( trong đó 30% trắc nghiệm, 20% tự luận) và 50% bài tập phải ko nhỉ? hixxxxx, mình thích cấu trúc đề như năm ngoái hơn :(

thanks b nhieu, co tin gì mới share với mọi người với nha b

Hok hiểu vòng PV người ta lọc hồ sơ kiểu gì nữa mà thằng bạn lớp mình lại được PV,trong khi mí đứa Top ten trong lớp lại out.Nó cũng dân tỉnh lẻ chứ k pải COCC gì đâu.Tới h mặc dù rớt vòng HS rồi nhưng vẫn không hiểu?

Theo như MrGing nói mấy hôm trc thì cấu trúc đề Tín dụng là 50% lý thuyết ( trong đó 30% trắc nghiệm, 20% tự luận) và 50% bài tập phải ko nhỉ? hixxxxx, mình thích cấu trúc đề như năm ngoái hơn :(
t cũng thích cấu trúc đề như năm ngoái. hix đề như Mr Ginger nói thì nguy cơ t điểm thấp là cực kỳ cao. huhu

Ngày 27 28 bằng Kiều hát tại TTHNQG chắc là sẽ không thi vào ngày đó ở TTHNQG đâu. càng lâu càng tốt. được thêm thời gian ôn
đằng nào cũng thi. mình nghĩ lịch thi miền bắc trong tháng này . Nếu bằng kiều hát thì sẽ thi trước ngày 27,28. Có thể cuối tuần này thi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,986
Thành viên mới nhất
hayleywilliamsm
Back
Bên trên