Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Các ace cho mềnh hỏi chút.
Làm bài thi thì mình sẽ thẩm định dự án theo quan điểm ngân hàng chứ không phải tổng đầu tư phải không vậy?

Thén kìu.

Quan điểm ngân hàng chính là quan điểm tổng đầu tư( TIPV) đấy bạn. Còn quan điểm chủ đầu tư là để xem xét có nên đầu tư vào dự án hay ko.

Có bạn nào ở Q.Trị hok nhỉ :) Điểm danh, làm wen nhe duyên số đi thi gặp nhau cũng nên :D
Làm HĐ ở NHNo thì bạn chỉ làm một số công việc phụ thôi, cí này gọi là học hỏi thêm nhìu hơn là làm, Nhà quản lý sẽ đưa bạn vào những mảng như phát triển dịch vụ, hỗ trợ kinh doanh, hỗ trợ công tác thu hồi nợ...Vì nhân viên HĐ bản chất là chưa có User. Lương lậu do chi nhánh trả nhé. Như bạn mình thì mỗi ngày là 70,5 ngđ, nhân lên nhé :| Tết năm ngoái chi nhánh thưởng cho mình 1 triệu :| Thu sao đủ bù chi đc :D
Bạn nào biết cách tính điểm trong đợt thi lần này không nhỉ.
Mình cũng ở Quảng Trị đây bạn! Đang hóng dài cổ ! bạn làm CTV rùi hay răng mà biết rõ rứa?

Tớ cũng nghĩ là quan điểm của NH là quan điểm tổng đầu tư nhưng nếu thế thì sẽ không xét đến dòng tiền vay Ngân hàng. điều này có vô lí ko ?

thi cử gì mà tới giờ chưa có thông tin chi trơn! nãn ghê.có bạn nào ở đông hà-quảng trị có thông tin gì thì pm cho mình với nha.thank các mem! :)

MÌnh nghe đồn 20.21/10 tới là hội thao toàn ngành NHNN nên có thể sẽ ảnh hưởng đến lịch thi mièn Bắc, liệu có đúng ko nhỉ!
Lại thêm một tin #:-s please, các bác AGB làm ơn up lịch cho em biết với, cả tuần rồi em ném Thuế sang một bên, đà này không trùng, cuối tuần mà thi Thuế thì vỡ đầu :-?

Sao lâu thế nhỉ? Ở trên bảo sau 7-10 ngày sẽ có thông báo, hm nay là ngày thứ 10 rồi, có khi nào đến 12h đêm hnay trên web xuất hiện thông báo?:-ss

có bạn nào thi agri ở NB ko.mình đến nộp hồ sơ thì họ ko nhận nản quá

- - - Updated - - -

họ bảo là đã nhận đủ số lượng hồ sơ=))

Còn chính sách cộng điểm ( ngày trước chứ bi giờ mình chưa xem ):
- Cộng ít nhất 1 điểm cho NV Hợp đồng có thời hạn 1 năm trở lên, từ năm thứ 3 mỗi năm được cộng thêm 0,5 điểm. Tối đa ko quá 2,5 điểm.
- Cộng điểm cho con ruột của cán bộ trong ngân hàng ( tùy theo năm công tác của bố mẹ, chức vụ của bố mẹ mà cộng điểm nhé: từ 0.5 - 3đ)
- Cộng điểm cho nv HĐ có tham gia hoạt động của đoàn,tham gia hội thao ,văn nghệ, đạt giải ,.v...v.. từ 0.5-2đ
......v....v....
Rất nhiều điểm ưu tiên nhé, nhưng tổng số điểm ưu tiên ko quá ... ( hình như là 5 điểm thì phải).
hihii

Tổng điểm có 10 mà cộng tối đa là 5d rùi thì chắc cạnh tranh bằng niềm tin + hi vọng thui ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên