Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Ý bạn này là đề bài phải nói là từ 20/07/N lãi suất tiền gửi 3 tháng ngân hàng tăng lên 14,7%, áp dụng cho những khoản tiền gửi từ 20/07/N đó hả?

Thường sẽ tùy theo thỏa thuận giữa NH và KH khi gửi tiền, có thể sẽ có một thời hạn để xét lại và áp dụng ls huy động mới (do ls thị trường tăng chẳng hạn). Bài này ko nói thì lỡ đâu cứ 1 tháng sẽ áp dụng ls mới một lần thì sao?

minh cũng phú thọ này bạn, 3 suất còn chắc chắn nói gì tới 2. hic
hôm thứ 7 đã nghe tin là gửi hồ sơ đi thi có 3 hồ sơ thôi, hic hic, thế thì còn thi thố cái gì nữa.
CHÁN!!
n mà chính thức k bt là có danh sách xét tuyển gì chưa. :(

- - - Updated - - -

Ôi giời, vừa nghe đc chi nhánh Phú Thọ, 3 suất thì đã có 2 suất chắc chắn rồi, hix hix, thế là còn 1 chọi 16, nản quá

minh cũng phú thọ này bạn, 3 suất còn chắc chắn nói gì tới 2. hic
hôm thứ 7 đã nghe tin là gửi hồ sơ đi thi có 3 hồ sơ thôi, hic hic, thế thì còn thi thố cái gì nữa.
CHÁN!!
n mà chính thức k bt là có danh sách xét tuyển gì chưa. :(

Còn lọc với lạch cái gì nữa hả bạn. Có giấy biên nhận hồ sơ, dấu mộc đỏ là 100% được thi. không nên nghe những thông tin bậy bạ mà sao lãng tinh thần

Ai nào chả có cái giấy đó, nghe 2, 3 ng có thông tin nội bộ nói zậy chứ ai biết, bạn ngược dòng lại xem, thông tin tạp lắm, nói chung cứ phải tham khảo vì mình là cond, cơ bản chả có tí thông tin nào

Còn lọc với lạch cái gì nữa hả bạn. Có giấy biên nhận hồ sơ, dấu mộc đỏ là 100% được thi. không nên nghe những thông tin bậy bạ mà sao lãng tinh thần
ở tỉnh mình lúc nộp hồ sơ ai cũng đc nhận giấy dự thi có dấu đỏ mà.sau đó pvan loại hồ sơ.
nhưng mà sau họ lọc hồ sơ thì ai đc đi mới đi thôi

Ai nào chả có cái giấy đó, nghe 2, 3 ng có thông tin nội bộ nói zậy chứ ai biết, bạn ngược dòng lại xem, thông tin tạp lắm, nói chung cứ phải tham khảo vì mình là cond, cơ bản chả có tí thông tin nào
không phải ai cũng có đâu nhe'. Thanh Hóa bọn tớ 300 hồ sơ phỏng vấn chỉ có 61 hồ sơ nhân được giấy biên nhận mộc đỏ để đi thi vòng 2 thôi nhé. COND thì phải cố gắng để sau này con cháu mình cũng là COCC nhé. gôdluck

đề thi mấy năm trước ngta để tỷ giá : 26080 - 26090- 27020 thì mình hiểu ntn vậy các bạn? có ai biết không giải thích giúp mình với :( . cảm ơn các bạn nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên