Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

mình cũng định đi nộp chi nhánh Hà Tây thấy bảo chỉ nhận hôm thứ 7 - 29/9 nên nản, chi nhánh Hà Tây có 5 suất tín dụng mà chỉ nhận hồ sơ có đúng 1 ngày hik hik... thế mới biết họ phím từ trước rồi, mưa rơi như mình không ổn.

Hồm nay các bạn mà còn chưa nộp là trễ rồi đó, hôm qua mình lên nộp thì cô nhận hồ sơ nói rằng nhận hồ sơ gấp 4 -6 lần chỉ tiêu, đơn xin việc viết tay, con em cán bộ trong Agri được tuyển thẳng, khi nào tuyển xong rồi thì mới đến lượt xét hồ sơ, xét hồ sơ ưu tiên cho trường ĐH Ngân hàng,ĐH Kinh Tế trước, các trường khác ở phía sau. Mình không thuộc các trường trên nên cô ấy bảo em đừng hy vọng nhiều.

Bạn nộp ở chi nhánh nào thế? hix, đơn xin việc mình đánh máy rùi :(

Hồm nay các bạn mà còn chưa nộp là trễ rồi đó, hôm qua mình lên nộp thì cô nhận hồ sơ nói rằng nhận hồ sơ gấp 4 -6 lần chỉ tiêu, đơn xin việc viết tay, con em cán bộ trong Agri được tuyển thẳng, khi nào tuyển xong rồi thì mới đến lượt xét hồ sơ, xét hồ sơ ưu tiên cho trường ĐH Ngân hàng,ĐH Kinh Tế trước, các trường khác ở phía sau. Mình không thuộc các trường trên nên cô ấy bảo em đừng hy vọng nhiều.
bạn nộp CN nào thế ? mà bạn ơi...chỉ tiêu ngta đăng trên web là tính luôn con em trong ngành hả bạn.Mình tưởng là tuyển thẳng đã dc xét trc.hic. nếu chỉ tiêu là 5, mà com e dc tuyển thẳng là 5 bạn. Vậy cần gì xét hồ sơ, cần gì thi nữa :(. Thảm rùi.

mình cũng định đi nộp chi nhánh Hà Tây thấy bảo chỉ nhận hôm thứ 7 - 29/9 nên nản, chi nhánh Hà Tây có 5 suất tín dụng mà chỉ nhận hồ sơ có đúng 1 ngày hik hik... thế mới biết họ phím từ trước rồi, mưa rơi như mình không ổn.

thời buổi khó khăn ghê. ở đâu k thấy tuyển dụng gì, mà k chi nhánh nào agribank ở hà nội tuyển mới sợ chứ.

mia,hôm nay đi nộp hồ sơ ở cả Nông nghiệp và NH chính sách chi nhánh Thanh Hóa,họ bảo không nhận hồ sơ nữa chứ,hạn thì đến mùng 5 với mùng 3 mà,trong yêu cầu tuyển dụng có ghi hạn chế số lượng nộp hơ cơ chứ,ức éo chịu đc ae ạ!Gọi điện đến hỏi thì chẳng có ai cầm máy cả,đúng là coi trời bằng vung,xã xong ..............

Tình hình là mới đi nộp hồ sơ ở chi nhánh Sóng Thần, vẫn nhận hồ sơ nhưng chỉ nhận các trường Kinh tế, Ngân hàng, Ngoại Thương. Bạn nào trường khác thì đừng tới mắc công lắm. Mình cũng trong số đó nè. Rầu.

Mình đi nộp ở Chi nhánh Từ liêm, đến nơi đọc thông báo, 3-10 bắt đầu nhận hồ sơ, lại còn yêu cầu Bằng Giỏi HVTC, or KTQD đúng chuyên ngành Tín dụng NH, Kinh doanh đối ngoại :((
Chán chẳng bùn chít, cả nhà có bít chi nhánh nào nộp mà k yêu cầu đúng chuyên ngành hem ;;)

đến hôm nay mà bạn nào chưa đi nộp thì theo mình đừng nên đi nữa, mất công chuẩn bị, tốn kém tiền in hso, đến đó ngta cũng k nhận nữa đâu.

bạn nộp CN nào thế ? mà bạn ơi...chỉ tiêu ngta đăng trên web là tính luôn con em trong ngành hả bạn.Mình tưởng là tuyển thẳng đã dc xét trc.hic. nếu chỉ tiêu là 5, mà com e dc tuyển thẳng là 5 bạn. Vậy cần gì xét hồ sơ, cần gì thi nữa :(. Thảm rùi.
Đợt này đăng tuyển là những suất bên ngoài bạn ơi. COCC xét xong rồi. Đợt này cũng vẫn còn nhiều COCC nhưng mà kiểu gia đình có 2 cháu mà 1 cháu vào thẳng rồi h còn lại 1 cháu ý :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên