Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

A ơi, vậy Hà Tây vẫn còn hy vọng phải không ạ
Mọi người có vẻ dị ứng từ cocc nhỉ. nhưng năm nay cocc cũng chả ăn thua j. các bạn thử tưởng tượng có bao nhiêu con e trong ngah ngân hàng đi thi. quá nhiều luôn. chỉ tiêu thì ít. những trường hợp mà đưa con cùng đến nộp hồ sơ là trượt hết. ko ai như thế đâu. nếu họ chạy họ đến thằng nhà giám đốc rồi hoặc chạy gd cấp cao hơn để lấy suất ngoại giao từ trên xuống và hồ sơ đưa từ đấy rồi. đưa đi nộp hs thì cũng chỉ cho qua vòng hs thôi.
p/s: 2 suất ở từ liêm, 1 đống đa, 2 sóc sơn, 3 mê linh là có rồi nhé. còn các chỉ tiêu khác mình ko biết.

là tín dụng. kế toán mình ko rõ. là thông tin nội bộ thôi. mọi ng tin hay ko cũng ko sao nhé.
COCC bên NHNN cũng ko ăn thua đâu các bạn ạ. các sếp bên các bộ ngành, Ngân hàng Nhà nước, bộ công an, dầu khí, các doanh nghiệp lớn....mới là ghê. họ nói 1 câu là phải cố xếp chỗ. COCC trong ngành cũng phải chờ mốc mép...
Buồn quá, mình lại nộp hso tín dụng chứ!!! 4 chỉ tiêu đã có tới 3 suất rồi. Dù xác định từ trc n vẫn buồn...

Bạn có nhầm ko vậy, mình đến lúc 8h30 có bác ngồi trong bảo đến hồ sơ thứ 3 thôi mà
he he, t nghe chị có bầu ngồi giữa ý nói mà, lúc ấy tớ với bạn tớ đi vào nộp đầu thì chị ấy bảo là thứ 7,8 gì đấy, xong còn hỏi bạn tớ là có phải thí sinh tự do ko mà

Bạn nộp chi nhánh Thanh Hóa phải ko? lúc thu hồ sơ xong các cô ý có hẹn khi nào phỏng vấn sơ tuyển ko bạn?

không phải phỏng vấn, mà họ loại hồ sơ trục tiếp, cứ đứa nào không đạt yêu cầu thì họ gạch thôi, sau đó để lại khoảng 45 bộ đưa lên danh sách trang web, ai thấy tên mình thì đi thi thôi.

không phải phỏng vấn, mà họ loại hồ sơ trục tiếp, cứ đứa nào không đạt yêu cầu thì họ gạch thôi, sau đó để lại khoảng 45 bộ đưa lên danh sách trang web, ai thấy tên mình thì đi thi thôi.
giá mà chỗ mình cũng đc như chỗ bạn, lại phải pv sơ loại nữa chứ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back