Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

cả nhà ơi trong giấy biên nhận tớ ghi sẵn ở nhà quên mục vị trí dự tuyển với chi nhánh dự tuyển. huhu. chị nhận hồ sơ cũng kiểm tra chẳng kỹ gì cả để nhắc mình, chắc nhìn mặt mình thấy tin tưởng. ai dè mình đoảnh quá. huhu. giờ về nhìn lại giấy biên nhận của mình cũng k có, lo ơi là lo. mất ăn mất ngủ rồi.:(:)((

Mình cũng định nộp CN Hòa Bình đây mà chưa về được. Bạn nộp chưa?

- - - Updated - - -
t chưa nộp bạn ạ, không biết có còn thu k nữa, chỉ tiêu có 3 td v 1 kt thôi mà
không biết hb nộp có phỏng vấn luôn k, bạn có thông tin gì k

mình ra chi nhánh Từ Liêm nộp hs. bác bảo vệ bảo ra đọc thông báo. hic hic 3/10 mới nhận. nhưng mà chỉ nhận bằng giỏi các trường hvtc, ktqd, hvnh. bằng khá nộp ko bít có nhận ko nữa???

mình ra chi nhánh Từ Liêm nộp hs. bác bảo vệ bảo ra đọc thông báo. hic hic 3/10 mới nhận. nhưng mà chỉ nhận bằng giỏi các trường hvtc, ktqd, hvnh. bằng khá nộp ko bít có nhận ko nữa???
Hi vọng nộp được hồ sơ vào ngày 3/10. Hix

ghét cái NH này thế.sáng nay hí hửng xuống chi nhánh Gia Lâm nộp họ bảo đủ hồ sơ rùi o nhận nữa. quay ra thì anh bảo vệ cho biết có 1 chỉ tiêu toàn con em trong ngành nộp hết roài , người ngoài o có cửa nộp đâu, sáng nay mấy bạn đến sớm cũng phải quay về đấy.hic đau lòng. Kiếp sau chắc nhìn vào cửa nhà nào gắn chữ COCC rùi mới đầu thai quá.

Sok ghê, sáng t7 đi nộp thì bảo "t7+cn phòng hành chánh nghỉ rồi em ah, t2 way lại" Ngồi đợi đến t2, lên nộp hồ sơ thì phang 1 câu trớt quớc "Hết hạn nộp hồ sơ lâu r em ah, hết từ ngày 31/8 cơ, em đọc thông tin trên mạng phải ko? 29/9 -> 5/10 là các chi nhánh kết chuyển hồ sơ về hội sở r em ah"
Mịa! cóa ai bị như mình ko? Chi nhánh Bình Thuận >"<
Thà nói thẳng hồ sơ cocc đầy hết r đi, còn bày đặt lừa tình nữa, ức chế thiệt [-(

Sok ghê, sáng t7 đi nộp thì bảo "t7+cn phòng hành chánh nghỉ rồi em ah, t2 way lại" Ngồi đợi đến t2, lên nộp hồ sơ thì phang 1 câu trớt quớc "Hết hạn nộp hồ sơ lâu r em ah, hết từ ngày 31/8 cơ, em đọc thông tin trên mạng phải ko? 29/9 -> 5/10 là các chi nhánh kết chuyển hồ sơ về hội sở r em ah"
Mịa! cóa ai bị như mình ko? Chi nhánh Bình Thuận >"<
Thà nói thẳng hồ sơ cocc đầy hết r đi, còn bày đặt lừa tình nữa, ức chế thiệt [-(
Uầy. chi nhánh này đúng là ghê gớm thật.

Mới nộp CN Sóng Thần về cả nhà ah.toàn gặp ng quen thui,hix.Nộp dễ lắm,ko pv j chỉ coi hs thui.Nhưng thấy dễ quá cũng lo

Thực ra là trước cũng có bạn nói rồi, NH nó ưu tiên con em trong ngành được đi thi viết, thêm vào đó họ khống chế lượng thi viết bằng 6 lần chỉ tiêu. Vậy nên tùy thuộc mỗi CN có một chỉ tiêu và lượng con em trong ngành, rồi đối tượng nhờ vả chạy chọt... mà CN đó quyết thôi. Mỗi ông cũng quyết một kiểu. Chỉ trách chúng ta sinh ra không gặp thời thôi, chứ như thằng bạn mình con em trong ngành đi nhờ người ta cũng chỉ giúp cho đi thi viết được thôi, chắc có quá nhiều hàng khủng và to khác. Thời buổi kinh tế khó khăn, chỉ tiêu ít, với NHTMCP giỏi + may mắn = đỗ, với NHnn may mắn + may mắn = qua vòng loại:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên