Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

mình nộp ở vị trí kế toán bạn ah, mình nghĩ là nộp càng sớm thì càng tốt bạn ah, chìu nay mình cũng đi nộp nè, bạn nộp ở vị trí nào vậy??
Mình cũng nộp kế toán nè bạn...Bạn nộp xong rùi koi tinh hình thế nào nha.Chỉ sợ thu hò sơ từ bữa t7 thì chắc gần đủ mất rùi.

Sáng nay nộp Agribank Sóng Thần, chú bảo vệ hướng dẫn lên phòng Hành chính- Nhân sự. Chị nhận hồ sơ xem khá kỹ xong rồi nhận, chẳng biết có nên hi vọng gì không đây. Bạn nào đi nộp ở đây nhớ mang theo 2 tấm hình nữa nha, hên là lúc sáng mình có mang.
Bạn nộp thứ mấy vậy, t cũng đi nộp, mà cái giấy biên nhận ko có dấu đỏ, c có ko, mà chi nhánh mình phỏng vấn khi nào í nhỉ?

Hic, bạn tốt nghiệp lâu chưa,có bằng chưa bạn, không biết chưa có bằng người ta có nhận không nữa. Tình hình ở chi nhánh Bình Định có đông người nộp không bạn. Mình định nộp vị trí kế toán mà sợ out quá...

Mình tốt nghiệp tháng 6 vừa rồi và đã có bằng...nói chung họ xem hồ sơ khá thoáng...nộp giấy chứng nhận chắc ko có vấn đề j đâu...Sáng nay tín dụng nộp khoảng hơn 30 người...trong đó có hơn 10ng là đc gửi rùi...Hy vọng lọt wa được vòng hồ sơ...^^

- - - Updated - - -

hi, ở các NH mình thấy vay Tín chấp là ko cần TSĐB & số tiền vay tối đa khoảng 30tr thôi ( mình từng thực thực ở nh nn mình thấy vậy á) ko bít đúng ko

NHNo khác bạn ơi...tùy từng loại ngành nghề mà có những quy định riêng...Và mức cho vay đối đa ko có TSĐB đv mỗi trường hợp cũng khác nhau...Chỉ tiếc là mình đọc ko kỹ...:(

Mình tốt nghiệp tháng 6 vừa rồi và đã có bằng...nói chung họ xem hồ sơ khá thoáng...nộp giấy chứng nhận chắc ko có vấn đề j đâu...Sáng nay tín dụng nộp khoảng hơn 30 người...trong đó có hơn 10ng là đc gửi rùi...Hy vọng lọt wa được vòng hồ sơ...^^
Sợ nhất là mấy cái hồ sơ gửi đó...Nó là nguyên nhân làm mình out trong ấm ức...hic.Nghe nói chiều nay mới thu hồ sơ kế toán đúng không bạn??

Các pro đã nộp hồ sơ ơi, đã có bạn nào nộp bằng QTKD có được không ah? Chi nhánh NHNo Hà Tây, đường Tô Hiệu - Hà Đông có còn chỉ tiêu cho người ngoài (không phải là con em trong ngành) không ah, ai biết chỉ giáo rùm nhé!

Sợ nhất là mấy cái hồ sơ gửi đó...Nó là nguyên nhân làm mình out trong ấm ức...hic.Nghe nói chiều nay mới thu hồ sơ kế toán đúng không bạn??

Uh...bạn lên web www.agribankbinhdinh.com.vn để xem cho rõ...kế toán tuyển 10 chỉ tiêu thì tối đa họ nhận 60 hồ sơ mà bạn...cứ tự tjn...chủ yếu là phỏng vấn...vào pv có 2 người 1 chú thì hỏi còn anh kja thì ngồi vừa nhìn mình vừa ghj lia lịa...chả pik ảnh ghj j trong đó...^^

Sặc chi nhánh Đống Đa tuyển có 1 tín dụng thôi, mà giữa trung tâm bon chen chết lun,... giờ vào ngân hàng khó thiệt, không là con em tìm lỗ hổng để chui vào mà khó quá!

Các pro đã nộp hồ sơ ơi, đã có bạn nào nộp bằng QTKD có được không ah? Chi nhánh NHNo Hà Tây, đường Tô Hiệu - Hà Đông có còn chỉ tiêu cho người ngoài (không phải là con em trong ngành) không ah, ai biết chỉ giáo rùm nhé!
Như mình đọc ở mấy page trước thì có CN nào đó vẫn nhận bằng QTKD. Nhưng có phải CN Hà Tây k thì mình k rõ. Với lại, cũng theo thông tin ở mấy page trước thì CN Hà Tây dừng nhận hồ sơ từ 16h thứ 7 tuần trước (29/09) bạn ak.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên