Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Uh, mình học khoa C. Thấy ai vô CN4 cũng nộp TTQT hết, toàn siu nhân.:D
Keke, những đồng môn chuẩn bị lao vào cuộc chiến gam go, Tín dụng chắc cũng chả ít được, dân khoa A đông mà:-s

- - - Updated - - -

bạn nào đã nộp Agribank An phú sáng nay thì điểm danh cái nào :D
t2 mình định vác hồ sơ lên trên ấy, cập nhật cái tình hình đo chiều cao bên ấy đi bạn, có gam go lắm k?

Trời ơi sao kì vậy mình cũng nộp ở CN4 đó ,nhưng mà anh bảo vệ nói là chị nhận hồ sơ đi mất tiêu rồi thứ 2 mới nhận. Rốt cuộc là sao đây ta?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trung thu năm nì tn đại học về nhà nên hem có quà, Mọi năm thế nào papa cũng gửi thêm ít xiền vào thẻ gọi là cho đi chơi. Sáng nay lặn lội dậy sớm đi nộp hs, k biết có qua k nhưng đc nhận là mừng òi lại còn đc khen xinh và cao chứ..iol. AQ tinh thần đã có quà trung thu ...Cố lên các tình yêu ơi....

- - - Updated - - -

Hoho, cái này có tr khỉ nào dạy đâu. Đánh đố nhau rồi...
Đã search nghị định 41 nhá, Nghị định số 41/2010/NĐ-CP ngày 12/4/2010

Hic, đúng cái này mình đọc web hôm qua thi không hỏi. Sáng nay lại bị hỏi đạo đức cán bộ tín dụng với đặc điểm NH AGRI làm cứ cấu được câu không. Có vẻ đợt này tuyển không nhất quán nhỉ. Các chi nhanh thích làm gì thì làm. Khó.8-x

Sáng nay nộp bên An phú, chưa tới 8h30 mà đã hơn 30 người đợi.... đã vậy còn bắt tháo dép ra để đo chiều cao. haiz.... nhìn thấy đủ cảnh quan liêu...chán
Bạn ơi, mình cũng định nộp ở An Phú. Nộp hsơ người ta có pv ko bạn?

mình sáng nay cũng đi nộp, nói chung là cũng thoải mái, nhất là với mấy đồng chí đứng ngoài hàng lang, chém gió tơi bời :]] nộp hs có đánh số thứ tự, đưa hs xong mình ra ngoài @@ rồi sau đó ngta gọi vào và ký vào tờ biên nhận, hẹn ngày phỏng vấn sau... tớ nộp ở BG hehe

mình sáng nay cũng đi nộp, nói chung là cũng thoải mái, nhất là với mấy đồng chí đứng ngoài hàng lang, chém gió tơi bời :]] nộp hs có đánh số thứ tự, đưa hs xong mình ra ngoài @@ rồi sau đó ngta gọi vào và ký vào tờ biên nhận, hẹn ngày phỏng vấn sau... tớ nộp ở BG hehe

Vậy là tờ biên nhận mình để họ điền hả bạn...và mình chỉ việc ký thôi àh???

Có mem nào đi nộp bên Chi nhánh Hà Tây chưa? Mà không biết chiều họ có làm việc không mà chạy đi nộp :-/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên