Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Ở chỗ tớ TD lấy có 1, COCC còn đấu với nhau nữa chứ huống hồ gì là dân đen,con đường vào Argi còn xa với quá =]]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Híc đang định nộp vào đây. Thế này lại mất không bộ hồ sơ ak????????????????? :((
Hôm nay vừa đến phòng nhân sự ở chi nhánh từ liêm, hà nội. Nản luôn, họ nhận hết hồ sơ con em trong ngành rồi. Mình đến nộp thì lúc đầu bảo mai mới nộp, lúc sau cô truởng phòng gọi ra nói chuyện bảo chi nhánh tuyển có 3 nhưng hồ sơ con em trong ngành nộp đã hơn 200 rồi. Theo nguyên tắc thì 200 hồ sơ này sẽ đuợc ưu tiên gọi truớc để thi tuyển. Tỉ lệ 1 chọi 70 thì chả lẽ không lấy đuợc 3 em. Nên cô ý bảo tớ là khuyên thật lòng nên suy nghĩ kỹ, nộp hồ sơ cô vẫn nhận, nhưng cơ hội đuợc gọi là hầu như không có.

Mình cũng định nộp thanh toán quốc tế đây, được nộp sớm hả bạn? hôm nay bạn đã mang đi nộp chưa? tình hình thế nào rồi? chia sẻ chút ít điiii
Hôm nay mình gọi điện đến chi nhánh ở Từ Liêm thì người ta cho nộp sớm. Hí hí. Nên mai mình đến nộp luôn.

Bạn nào nộp vị trí thanh toán quốc tế thì cho bắt tay cái nhá!

Ah mà không hiểu cho nộp sớm thì phỏng vấn sơ tuyển kiểu gì nhỉ?

Mình còn chưa nộp hồ sơ mà con bạn mình mai đã đi phỏng vấn & test rồi, thế mới hiểu quan hệ có giá trị thế nào?

hix, h mới đọc thấy bài này của bạn, nản quá đi. ko bít mai có nên đi nộp nữa ko đây?

Hôm nay vừa đến phòng nhân sự ở chi nhánh từ liêm, hà nội. Nản luôn, họ nhận hết hồ sơ con em trong ngành rồi. Mình đến nộp thì lúc đầu bảo mai mới nộp, lúc sau cô truởng phòng gọi ra nói chuyện bảo chi nhánh tuyển có 3 nhưng hồ sơ con em trong ngành nộp đã hơn 200 rồi. Theo nguyên tắc thì 200 hồ sơ này sẽ đuợc ưu tiên gọi truớc để thi tuyển. Tỉ lệ 1 chọi 70 thì chả lẽ không lấy đuợc 3 em. Nên cô ý bảo tớ là khuyên thật lòng nên suy nghĩ kỹ, nộp hồ sơ cô vẫn nhận, nhưng cơ hội đuợc gọi là hầu như không có.

Hix, đang định đi nộp tín dụng từ liêm mà thế này thì làm thế nào bây giờ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back