Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hic, vừa gọi điện lên Agribank tỉnh hỏi t7 có nhận hồ sơ ko? Họ nói chỉ nhận buổi sáng thôi. Mình hỏi tên chị nói chuyện là gì để nộp hồ sơ cho chị thì bà ấy quát luôn "em hỏi tên chị làm gì? cứ đem lên nộp sẽ có người nhận không cần phải biết tên chị". Hic, chưa nộp hồ sơ đã thấy quan liêu, cửa quyền rồi. Nản hẳn luôn! :(
Bạn nộp chi nhánh nào vậy, sao mình đến tận NH hỏi, họ nói T7 chẳng có làm việc?!

CN mình cũng thế bạn ạ. Chẳng hiểu làm sao luôn. Mình hỏi người quen (làm cũng khá to bên Bank) thấy bảo là họ xét hồ sơ hết rồi. Mà dù có thi làm bài được thì vẫn không có hy vọng gì. Mình ko hiểu gì luôn, tin đăng là 29 nhận hồ sơ mà bây giờ đã xét hồ sơ hết rồi là sao? Mình định t7 vẫn lên nộp xem thực hư nó thế nào nhưng nghe nói cũng thấy nản quá!
Uhm, mới lên NH về, định hỏi nộp hồ sơ vì mai NH k làm việc, ai dè phòng hành chính đang họp duyệt xét hồ sơ, anh trong NH hỏi em có xem lộn k mới ghê chứ, Pótay.com luôn!

CN mình cũng thế bạn ạ. Chẳng hiểu làm sao luôn. Mình hỏi người quen (làm cũng khá to bên Bank) thấy bảo là họ xét hồ sơ hết rồi. Mà dù có thi làm bài được thì vẫn không có hy vọng gì. Mình ko hiểu gì luôn, tin đăng là 29 nhận hồ sơ mà bây giờ đã xét hồ sơ hết rồi là sao? Mình định t7 vẫn lên nộp xem thực hư nó thế nào nhưng nghe nói cũng thấy nản quá!
sao nản wa vậy, het muốn nộp đơn, có ai nộp ở Xuyên Á ko

Nhân viên CNTT mà tốt nghiệp đại học địa phương thì có được xét ko mấy bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ứng viên tỉnh mình chỉ nhận 2 chuyên ngành tc-nh, kế toán- kiểm toán k nhận các chuyên ngành khác. Và chỉ nhận các trường Kinh tế công lập hơi có tiếng tí, k nhận các trường dân lập. HVNH, HVTc, kinh tế quốc dân, ngoại thương, đh quốc gia, kinh tế HCM, đà nẵng, thương mại và chót là kinh tế huế. Chấm hết

sao lại thế nhở. Thông báo chính thức ghi rõ ràng là nhận cả trường dân lập cơ mà. Đã thấy tính chất nhà nước rồi đó. Bạn ở tỉnh nào?

Chi nhánh hà tĩnh cậu ui, tơ nhờ người hỏi cho a. Cũng k biết qua được version 1 k nữa
C nộp ở chi nhánh nào thế? Chiều thứ 7 đi nộp vẫn ok phải không?

- - - Updated - - -

sao lại thế nhở. Thông báo chính thức ghi rõ ràng là nhận cả trường dân lập cơ mà. Đã thấy tính chất nhà nước rồi đó. Bạn ở tỉnh nào?

1. Ghi ngay trong biên bản họp phòng hc-ns cậu ạ Để người ta giới hạn lượng hồ sơ, đỡ mất công loại ý mà.
2.Có dân lập chứ, nhưng dân lập với đk bạn là suất ngoại giao.

lên nghe các bác nói vui quá cơ,ngân hàng ji mà mất nết thế,sao ko cào mặt chúng nó ra,mình nộp thuế ko phải cho chúng nó ăn sao,mai em cứ lên nộp,nó mà ko làm việc em lột đồ nằm vạ ở cổng cho bít

Hê hế, mình nộp thuế cho nó ăn. đọc đoạn này em tưởng bác nói đi nộp công chức thuế nữa chớ. Nó kinh doanh được nó ăn thôi bác, còn thuế bác nộp nó đi nhiều chỗ lắm....

Hôm nay vừa đến phòng nhân sự ở chi nhánh từ liêm, hà nội. Nản luôn, họ nhận hết hồ sơ con em trong ngành rồi. Mình đến nộp thì lúc đầu bảo mai mới nộp, lúc sau cô truởng phòng gọi ra nói chuyện bảo chi nhánh tuyển có 3 nhưng hồ sơ con em trong ngành nộp đã hơn 200 rồi. Theo nguyên tắc thì 200 hồ sơ này sẽ đuợc ưu tiên gọi truớc để thi tuyển. Tỉ lệ 1 chọi 70 thì chả lẽ không lấy đuợc 3 em. Nên cô ý bảo tớ là khuyên thật lòng nên suy nghĩ kỹ, nộp hồ sơ cô vẫn nhận, nhưng cơ hội đuợc gọi là hầu như không có.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,000
Thành viên mới nhất
mancolupm
Back
Bên trên