Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Thân chào !!!
Thấy nhiều bạn có vể thắc mắc về vòng 1 sơ tuyển,thì tình hình vòng 1 là như thế này:

Hội đồng tuyển dụng đơn vị căn cứ số lượng được tuyển dụng để bố trí cán bộ phòng HC-NS và cán bộ Phòng có nhu cầu tuyển dụng lao động để tiếp nhận hồ sơ đăng ký dự tuyển. Bố trí 2 người 1 bàn để tiếp nhận. Cán bộ phòng HCNS kiểm tra hs ( đối chiếu với các điều kiện tiêu chuẩn, các loại giấy tờ kèm theo...), cán bộ phòng nghiệp vụ tiến hành phỏng vấn đánh giá, cho điểm ứng viên. Mọi trường hợp ko đúng, ko đủ điều kiện tuyển dụng, hoặc ko đạt yêu cầu pv thì không dc nhận hs. Việc thông báo ứng viên đủ hoặc ko đủ điều kiện dự thi thực hiện ngay khi nhận hồ sơ (phỏng vấn) hoặc kết thúc thời gian nhận hồ sơ.

Thân !!!

Tỉnh mình tuyển xong rồi, giờ là lúc minh bạch hóa thông tin tuyển dụng thôi.Các cháu trong ngành đợt này còn tồn lại khá nhiều, hi vọng là quý 1 sẽ có tuyển bù đắp để các cháu không phải chờ đến quý 3.

Các bạn cho mình hỏi là hiện tại mình ko có bằng tin học văn phòng mà chỉ có bằng kỹ thuật viên thôi...ko pik ngân hàng có chấp nhận ko nhỉ????hjx....lo wa' đi mất

đơn xin việc phải viết tay hay làm theo mẫu hả mọi người

Viết tay đi bạn, bạn search gg tìm vài cái mẫu mà đọc rồi thêm thắt riêng cho mình, sau này viết đơn cứ theo form đó mà viết thôi:D

Các bạn cho mình hỏi là hiện tại mình ko có bằng tin học văn phòng mà chỉ có bằng kỹ thuật viên thôi...ko pik ngân hàng có chấp nhận ko nhỉ????hjx....lo wa' đi mất

Bạn có bằng kỹ thuật viên thì hơn chứng chỉ rồi còn gì, hình như còn được xét miễn thi môn tin học nữa đó.

Mọi người ơi cho mình hoi tý,trong tờ phiếu đăng ký dự tuyển có phần "anh văn" ấy,nếu như chứng chỉ c thì viết vào như nào bây giờ :(

Mình có người quen nên chắc nộp hồ sơ đc ,nhưng mà đang ko viết cái đấy nó như nào.hic hic.lại còn cái "giấy biên nhận hồ sơ" nữa chứ.mình có phải nộp ko thế

mọi người cho mình hỏi : Giấy khám SK và SYLL là phải bản gốc hay bản sao công chứng cũng được vậy????!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên