Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Trước đây có quy định con giám đốc đc + 4 điểm , nhân viên 2 điểm ko biết bây giờ là bỏ chưa

Em hóng hớt đề thi Tiếng Anh mấy năm trc do Language Link ra a? Có anh chị nào thi rồi chưa

Tin chính đây, hôm qua thì bên trên mới đưa công văn về các cơ sở, về việc sắp xếp con em trong ngành, cụ thể là hướng dẫn làm hồ sơ cho con em trong ngành,đứa nào học trường top có ng thân làm trong hệ thống 15 năm được bằng giỏi thì vào thẳng, còn lại là phụ huynh ra con vào, trường hợp ra vào thì chỉ cần tốt nghiệp trung cấp là duyệt rồi. Nên chính xác thì đợt này mới giải quyết các vấn đề ấy. Còn việc nộp hồ sơ thì hầu như con em trong nghành đc qua vòng sơ loại hết, duy chỉ có 1 điều, chỉ tiêu đề ra cho từng chi nhánh là lấy trên thực lực thi của các bạn, nên bạn nào xuất sắc làm tốt thì vẫn vào thôi, vì thực ra việc COCC là được sắp xếp vào các vị trí bù trừ rồi ( ví dụ như 1 ng về hưu khi đến tuổi thì cần 1 ng bù vào ví trí ấy). nên các bạn cố lên,tin vào năng lực của bản thân mình đi

Đến khi lọc vòng hồ sơ xong, topic này sẽ chỉ còn lại đội ngũ con em trong ngành bàn luận, lúc đó ko biết hài thế nào =))

Tùy thôi bạn à , mình có khả năng bên nào thì thi bên đó .nhiều trường hợp con gái vào tín dụng một thời gian bị đẩy sang kế toán . Agri phòng GD nhiều, nhiều khả năng thiếu nhân sự kế toán .

Hôm 29 tới lại được "trẩy hội" nộp hồ sơ roài, chắc lại cảnh xếp hàng rồng rắn như đi nhận quà Trung thu thui.^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back