Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hí hí, chưa gặp mà t cũng "say say" anh cocghe oyyyy nè, k biết mặt mũi thế nào chứ cứ thế này thì đúng là "cái nết đánh chết cái đèn đẹp" ;), iu a í mất thôi

chết mất mình có tình địch :))

- - - Updated - - -

em hỏng đc có phước như hồ xuân hương bác ạ...nếu k là em cũng tấn công rồi :X
Yeu thi de lai SDT cho anh cocghe.Ten thi xau ma tinh thi tot.Rorry nha.M chua cai vietkey nen ko danh duoc tieng viet co dau.Dung canh cao minh.Thank

Sao chán thế nhỉ, có bạn nào giống mình mà vẫn làm dc k? Vậy học kinh doanh như mình thì làm được vị trí j trong ngân hàng nhey!!1

Vụ này hơi khó bạn ạ, ví dụ như bên Vietin nhiều chi nhánh cũng k nhận kiểu đấy, hay Exim mà bạn nộp vị trí tín dụng mà k đúng chuyên ngành cũng khó qua đc vòng hồ sơ lắm, có thể người ta vẫn nhận nhưng cơ hội là hơi thấp, hi, Cơ mà cứ nộp bừa đi bạn ạ, dù sao cũng k mất phí:D:D:D biết đâu vận may mỉm cười vs mình:D

các bạn cho mình hỏi với, mình thắc mắc là cái điều kiện trường đào tạo: ĐH dân lập đào tạo đúng chuyện ngành TCNH là sao?
Mình học Dân lập mà ngành kế toán vậy k đc rùi à???

ủa? họ phỏng vấn ngay từ vòng nhận hồ sơ, vậy thi tuyển mà đậu là chỉ việc đi làm phải ko mọi người?
ko biết họ phỏng vấn j khi nhận hồ sơ nhỉ @@ :(

Các bạn cho mình hỏi:
Mình học chuyên ngành Quản trị kinh doanh chính quy đăng ký vào Agribank dc không?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Haiz. CN Bắc Ninh chỉ tuyển 2 chỉ tiêu TD. Có bạn nào ở Bắc Ninh nghe phong phanh gì về vụ COCC ko, chứ mà có chân hết rồi mình bon chen thi mất công cũng chẳng đỗ được. Mình đang do dự quá, vẫn biết cứ thi thử vận may nhưng mong manh quá thì lại dễ vỡ ^^

Mọi người ơi, cho mình hỏi cái "Giấy xác nhận đối tượng ưu tiên là con cán bộ Agribank" cụ thể là cái j vậy? Hay là do mình tự viết rồi đem xác nhận??? Thks all!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên