Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mọi người ơi, cho mình hỏi cái "Giấy xác nhận đối tượng ưu tiên là con cán bộ Agribank" cụ thể là cái j vậy? Hay là do mình tự viết rồi đem xác nhận??? Thks all!!!

tự viết ra rồi đưa lên Giám đốc nơi người nhà đang công tác rồi kêu ông giám đốc ký vào

Hic Bác Cocghe266 cho e e hỏi e tốt nghiệp chuyên ngành Tiếng Ang Thuơng Mại có tham gia ứng tuyển vị trí TTQT đuơc ko ( So worry).Thấy Agribank tuyển mắt tớn lên ,ko đọc kĩ >E cứ nghĩ tuyển cho vị trí TTQT như năm ngoái chỉ cần chuyên ngành TA >Năm nay thấy y/c "chủ yếu chuyên ngành TTQT và KTĐN" :-ss:(:(:(

Em học khoa Ngoại Ngữ Học viện ngân hàng, k biết có được chấp nhận k ạ??? ở bảng điểm của em
là chuyên ngành tiếng anh tài chính ngân hàng nhưng bằng là Khoa Ngôn ngữ anh.Mong mọi người
biết thông tin thì hồi đáp giúp e với ạ.

Vòng 1 : Sơ tuyển do Hội đồng tuyển dụng đơn vị nhận hồ sơ thực hiện
ko biết vòng này sơ tuyển tổ chức như thế nào nhỉ? :|
các bạn share cho mình ít kinh nghiệm với

mình nộp hồ sơ (đăng tuyển trên báo và đài) hồi tháng 8 rồi.vậy k biết vòng sơ loại họ có kêu mình lại pv lại k nữa hả các bạn.bạn nào biết giúp mình với.thanks trước nha

Cho mình hỏi đề thi tiếng anh cảu mỗi vị trí tiếng anh có giống nhau không vậy? Ví dụ như thanh toán quốc tế với tín dụng???

Agribank k có vòng phỏng vấn
Những năm trước có vòng PV (sau khi pass vòng thi viết) bạn nhé. Năm nay sơ tuyển luôn khi ứng viên đi nộp hồ sơ, sơ tuyển cũng là 1 hình thức PV đó bạn.
Cho mình hỏi đề thi tiếng anh cảu mỗi vị trí tiếng anh có giống nhau không vậy? Ví dụ như thanh toán quốc tế với tín dụng???
Bạn đọc lại những topic chia sẻ kinh nghiệm thi những năm trước nhé. Tầm năm 2009, 2010 thì TTQT là vị trí thi TA nặng nhất, nhưng gần đây nhẹ nhàng hơn thì phải.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên