Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

cả nhà ơi, cho mình hỏi với, mình chỉ mới có Giấy chứng nhận tạm thời chứng chỉ B tin học văn phòng thôi chứ chưa có bằng chính thức. Không biết như vậy có nộp hồ sơ được không ta? Vì hôm bữa mình đi nộp bên Cục thuế mà người ta không chịu rồi :(

mình học quản trị kinh doanh mà muốn thi vào tín dụng k biết có bị loài ngày từ vòng duyệt hồ sơ hok? có bạn nào bit k chỉ mìh với. cảm ơn nhiu

cả nhà ơi, cho mình hỏi với, mình chỉ mới có Giấy chứng nhận tạm thời chứng chỉ B tin học văn phòng thôi chứ chưa có bằng chính thức. Không biết như vậy có nộp hồ sơ được không ta? Vì hôm bữa mình đi nộp bên Cục thuế mà người ta không chịu rồi :(
Chắc là được nơi a bạn ơi, làm j` mà ghê thế :D:D

Có mấy cái notes khác nhưng mình pot bị lỗi k pot đc hết. Mạng nhà đang lag nên cũng chán. Ai có toàn bộ đề chẵn+ lẻ các kv thi năm ngoái pót lên đc hem. Mình tìm chưa ra.

cùng mong đợi với bạn này, ai có đề thi hay tài liệu gì post lên anh chị em cùng xem xét với ạ

Yeu thi de lai SDT cho anh cocghe.Ten thi xau ma tinh thi tot.Rorry nha.M chua cai vietkey nen ko danh duoc tieng viet co dau.Dung canh cao minh.Thank

mình học quản trị kinh doanh mà muốn thi vào tín dụng k biết có bị loài ngày từ vòng duyệt hồ sơ hok? có bạn nào bit k chỉ mìh với. cảm ơn nhiu
Vụ này hơi khó bạn ạ, ví dụ như bên Vietin nhiều chi nhánh cũng k nhận kiểu đấy, hay Exim mà bạn nộp vị trí tín dụng mà k đúng chuyên ngành cũng khó qua đc vòng hồ sơ lắm, có thể người ta vẫn nhận nhưng cơ hội là hơi thấp, hi, Cơ mà cứ nộp bừa đi bạn ạ, dù sao cũng k mất phí:D:D:D biết đâu vận may mỉm cười vs mình:D

hí hí, chưa gặp mà t cũng "say say" anh cocghe oyyyy nè, k biết mặt mũi thế nào chứ cứ thế này thì đúng là "cái nết đánh chết cái đèn đẹp" ;), iu a í mất thôi
Yeu thi de lai SDT cho anh cocghe.Ten thi xau ma tinh thi tot.Rorry nha.M chua cai vietkey nen ko danh duoc tieng viet co dau.Dung canh cao minh.Thank

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên