Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

năm nay có ưu tiên cộng điểm cho con e trong ngành ko mấy bác?(giống năm 2011) ( biết để mà chiến đấu chứ )^^

Nữ cao 1m55 là vòng đi qua dây lọt rùi. :) hi vọng sang năm đừng có tăng cái này. Không có thì em đành về quê chăn trâu với cắt cỏ thoai!!! Hehe.

năm nay có ưu tiên cộng điểm cho con e trong ngành ko mấy bác?(giống năm 2011) ( biết để mà chiến đấu chứ )^^

Năm nào chả có, bạn đọc hết thông báo thì thấy trên kia kìa :))
Theo thông tin nội bộ thì Agribank hầu như ko lấy người ngoài@@

À mình thắc mắc là nó có hạn chế là phải tốt nghiệp trường nào mới được Apply không vậy, hay trường nào cũng nộp được

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
À mình thắc mắc là nó có hạn chế là phải tốt nghiệp trường nào mới được Apply không vậy, hay trường nào cũng nộp được

Trường nào cũng đc, chỉ cần yêu cầu như ở trên:
+ Tốt nghiệp Đại học hệ chính quy, loại hình đào tạo: hệ tập trung từ 4 năm trở lên;
+ Chuyên ngành: phù hợp với vị trí tuyển dụng, chủ yếu các chuyên ngành: Luật, Kinh tế, Tín dụng ngân hàng, Kế toán tài chính, Kế toán kiểm toán, Thanh toán quốc tế, Kinh tế quốc tế, Kinh tế đối ngoại, Tin học.
+ Trường đào tạo: các trường Đại học khối kinh tế; trường Đại học dân lập (yêu cầu tốt nghiệp loại khá trở lên, đào tạo đúng chuyên ngành tài chính ngân hàng); Đại học Bách khoa, Đại học Quốc Gia, Đại học FPT,... (chuyên ngành công nghệ thông tin).

Chờ thông tin này lâu lắm rùi đó :) Chắc dừng bên thuế tập trung cho Agribank thôi. Tiếp lửa cho niềm đam mê :) Bem thôi nào các bác

Sao mình nghe nói thi tự luận viết mà,môn nghiệp vụ ấy,giờ lòi ra trắc nghiệm

kv1 là 20 câu trắc nghiệm + 1 câu tự luận
kv đà nẵng hình như toàn là tự luận ( mình nghe nói thế)
haizzzz...pác nào thi trước thì nhớ thông báo cho anh e biết đường với^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back