Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

HN chỉ có 1 chỉ tiêu của Đống Đa là nội thành thôi mà bạn :) cộng cả ngoại thành vào thì cũng chỉ có 10 thôi :)) mà ngoài Hà Đông ngay gần thì các nơi còn lại đều xa lắc lơ tít mù 8-} CÒn Giải Phóng với Láng Hạ thì chỉ tuyển nhân viên tin học thôi nhóe

Đọc kỹ file đính kèm đi bạn. Bạn quan tâm đến HN thì cũng phải biết đến các địa danh: Đống Đa, Từ Liêm, Gia Lâm, Sóc Sơn, Sơn Tây, Mê Linh(tên quận, huyện); Láng Hạ, Giải Phóng (tên đường) chứ. Các địa điểm tuyển dụng tại HN đó bạn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ôi chán thế !! các bác ơi e thấy chỉ tuyển mấy chuyên ngành tài chính ngân hàng, kế toán kiểm toán, thanh toán quốc tế, tin học !! hcihci e lại học QTKD cơ, thế này ko nộp dc hả các bác ???

HN chỉ có 1 chỉ tiêu của Đống Đa là nội thành thôi mà bạn :) cộng cả ngoại thành vào thì cũng chỉ có 10 thôi :)) mà ngoài Hà Đông ngay gần thì các nơi còn lại đều xa lắc lơ tít mù 8-} CÒn Giải Phóng với Láng Hạ thì chỉ tuyển nhân viên tin học thôi nhóe
Bạn vui lòng đọc kỹ file đính kèm trước khi lặp đi lặp lại khẳng định về số chỉ tiêu nhé! Hà Nội bây giờ bao gồm cả Hà Tây (cũ) và huyện Mê Linh của Vĩnh Phúc đấy. Không biết HN mà bạn nói là HN thế nào.

Tổng chỉ tiêu của Hà Nội là 35 nhé (nếu mình đếm không nhầm).

up...ráng ôn thi thôi..a e chia sẻ nhau đề thi nhé...về Đồng Nai nộp thôi

Bạn cũng ko thấy mình nói là ngoài CN tại Hà Đông là gần thì còn lại các CN khác thuộc Hà Nội đều xa lắc xa lơ sao? :) Tất nhiên nó đều đứng danh Hà Nội rồi nhưng những người nhà ở xa thì tương đương với sang tỉnh khác thi đó nghen

các trường ko thuộc khối kinh tế như kinh tế quốc dân mà học chuyên ngành tài chính, kế toán liệu có qua dduocj vòng hồ sơ không nhỉ....hic

Bạn cũng ko thấy mình nói là ngoài CN tại Hà Đông là gần thì còn lại các CN khác thuộc Hà Nội đều xa lắc xa lơ sao? :) Tất nhiên nó đều đứng danh Hà Nội rồi nhưng những người nhà ở xa thì tương đương với sang tỉnh khác thi đó nghen
Bạn đọc lại comment của bạn đi:
HN chỉ có 1 chỉ tiêu của Đống Đa là nội thành thôi mà bạn cộng cả ngoại thành vào thì cũng chỉ có 10 thôi mà ngoài Hà Đông ngay gần thì các nơi còn lại đều xa lắc lơ tít mù CÒn Giải Phóng với Láng Hạ thì chỉ tuyển nhân viên tin học thôi nhóe
Bạn nói là 10 chỉ tiêu, mình bảo 35, không đúng à bạn? Comment của mình có gì khó hiểu à mà bạn đôi co vậy?
Ra trường vào năm kinh tế khó khăn, người thì đông, việc thì ít, bạn còn tư tưởng "kén" và sợ khoảng cách xa thì bon chen mấy CN trong nội thành ấy.
Chúc bạn may mắn!
P/s: Mình dừng trao đổi với bạn sau comment này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên