Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

mai mà không có thì mình cũng k vào xem nữa. mệt lắm rùi. mà nông nghiệp dạo này bê bối quá, k bít sau này tn.

Hjxhjx, hoi hop qua.mai la co sao.k hju sao,bjt la... n van ngong',van hy vong co ten minh trong dsach.mong dc trai qua cjac tuyet voi ay :|

Càng ngày càng căng thằng và cí chuyện để nói đây nè. Bạn ơi bạn có biết ngân hàng nông nghiệp làm đến ngày 29 là nghỉ tết tây rồi không vậy? bạn có biết ngày nào mới đi làm không mà tào lao nói là đi làm trước 30 không vậy? Mặt khác, thời gian đi nhận quyết định khoảng 1 tuần, không có chuyện đi làm không đồng loạt giữa các nhân viên tân tuyển đâu nhé...... Chắc là còn nhiều đều chưa biết về bạn này lắm đây........:)):)):)):)):)):))
bạn nên để ý bạn ấy nói, từ 20-29 là hơn 1 tuần đấy. còn thực hư thế nào, trong tuần này mà agri gọi thì bạn ấy nói đúng. nếu ngày mai người ta gọi ngay thì chả ai nghi ngờ bạn ấy được. với lại, bạn bảo k có đi làm k đồng loạt giữa các nhân viên mới, thì đúng là bạn chưa hiểu gì về agri rồi ^^

thì nãy có ng nói năm ngoái đi làm 4 ngày là đến tết dương mà. nên khả năng tuần sau có việc là khả quan. thêm nữa mọi ng cứ bảo HuyBN up lên,liệu các bạn thì các bạn dám up ko, up lên agr còn thể diện sao nữa, khác nào như chuyện lộ đề thi. ko phải đơn giản mới có cái ds ấy đâu. nên lần ra ai để lộ cũng dễ, chẳng dại j làm vậy, trc sau j cũng có mà, hôm nay vs mai khác j, kế hoạch nh thì có thay đổi j đâu

thì nãy có ng nói năm ngoái đi làm 4 ngày là đến tết dương mà. nên khả năng tuần sau có việc là khả quan. thêm nữa mọi ng cứ bảo HuyBN up lên,liệu các bạn thì các bạn dám up ko, up lên agr còn thể diện sao nữa, khác nào như chuyện lộ đề thi. ko phải đơn giản mới có cái ds ấy đâu. nên lần ra ai để lộ cũng dễ, chẳng dại j làm vậy, trc sau j cũng có mà, hôm nay vs mai khác j, kế hoạch nh thì có thay đổi j đâu
thật ra bạn ấy nói là đang cầm quyết định photo là hơi ác rồi, nhưng mà qđ của bạn ấy chỉ là công văn nói rõ thời gian công bố, làm việc thôi, k có tên thì phải. phải quyết định về từng chi nhánh mới có tên người trúng tuyển.
năm nay mình chắc chắn k lộ đề. ^^

Chia sẻ nốt thông tin ngoài lề rồi té đây. Trong đó ghi rõ các chi nhánh bắt đầu báo có thí sinh từ ngày 20/12. Trước 30/12 ko đến nhận việc thì coi như ko có nhu cầu đi làm. Đi làm trước 30/12 luôn. Thời gian thử việc đến hết 31/3/2013.
Nếu mình nhớ không nhầm thì thời gian thử việc tối đa không quá 2 tháng mà nhỉ, :-B

Tớ đi làm Bank khác rồi. Nhưng vẫn hóng vụ này. Đỗ thì băn khoăn, mà ko đỗ cũng nhiều cái nghĩ. Aizzza

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên