Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chán cái diễn đàn. Nhiều trẻ trâu vãi ra. M cầm quyết định đây này. QD ký ngày 19/12 luôn. Bác phó phụ trách là Trịnh Ngọc Khánh ký. Số qd là 10168/NHNN-LDTL. Thôi e chào các bác. Thông tin e đưa ra chả có ai thanks cho cái. Toàn thấy chém mình. Các bác chịu khó ngồi đợi đi.

haizzz t xin khẳng định bạn nào đỗ thì biêt hết rồi, những bạn nào tới giờ phút này mà không biết thông tin gì thì chắc chắn là trượt. Agri mình còn lạ gì chứ, k biết trong số các bạn trong cái thớt này đang giả nai đợi danh sách nữa nhỉ? mà có đợi thì cũng chỉ đợi để biết ngày nào đi làm mà thôi. hehe xin lỗi các bác, em nói thẳng quá, nhưng tính e thế rồi, thấy các bác sốt sình sịch, ai lo việc gì cứ lo đi, k phải đợi.

Hehe, Sao mình vẫn chưa biết nhỉ? Rõ ràng mình đỗ cơ mà! Mình có cả 2 thứ...:D

haizzz t xin khẳng định bạn nào đỗ thì biêt hết rồi, những bạn nào tới giờ phút này mà không biết thông tin gì thì chắc chắn là trượt. Agri mình còn lạ gì chứ, k biết trong số các bạn trong cái thớt này đang giả nai đợi danh sách nữa nhỉ? mà có đợi thì cũng chỉ đợi để biết ngày nào đi làm mà thôi. hehe xin lỗi các bác, em nói thẳng quá, nhưng tính e thế rồi, thấy các bác sốt sình sịch, ai lo việc gì cứ lo đi, k phải đợi.
Bạn nói như kiểu biết hết về agri ấy nhở, thế bạn có thi đợt này không ấy nhở và bạn biết mình đỗ hay trượt chưa. Mà sao đây là bài viết đầu tiên của bạn nhở, ngày tham gia diễn đàn kia. Bạn chém tào lao gây hoang mang thì xin mute!!!

- - - Updated - - -

Chán cái diễn đàn. Nhiều trẻ trâu vãi ra. M cầm quyết định đây này. QD ký ngày 19/12 luôn. Bác phó phụ trách là Trịnh Ngọc Khánh ký. Số qd là 10168/NHNN-LDTL. Thôi e chào các bác. Thông tin e đưa ra chả có ai thanks cho cái. Toàn thấy chém mình. Các bác chịu khó ngồi đợi đi.
Bạn up cái quyết định đó lên, dám không, nếu đúng mình sẵn sang xl bạn, okie

Up hình lun và ngay đi bác :-bd

P/s: chúc mừng bác, hi vọng năm sau e có thể làm đồng nghiệp với bác, năm nay iem ko dc rùi :sosad:

Bạn nói như kiểu biết hết về agri ấy nhở, thế bạn có thi đợt này không ấy nhở và bạn biết mình đỗ hay trượt chưa. Mà sao đây là bài viết đầu tiên của bạn nhở, ngày tham gia diễn đàn kia. Bạn chém tào lao gây hoang mang thì xin mute!!!
bạn ah, mình làm vậy là phòng xa 1 số trường hợp nhạy cảm, bạn sẽ k hiểu đâu. quan trọng gì cái cmt đầu tiên và cái ngày tham gia? k đánh giá gì được nhé.
mình k vùi dập hay k dập tắt hy vọng của ai, chỉ là muốn mọi người có 1 cái nhìn thực tế.
mình làm agri lâu rồi.

Bợn ơi, có thông tin gì cứ dấu đi đã. Chờ thêm 1 hôm nữa có vấn đề gì đâu! Đến 12h ngày hnay mà ko có kết quả nhớ "Chồng cây chuối" nhá! :))

bạn ah, mình làm vậy là phòng xa 1 số trường hợp nhạy cảm, bạn sẽ k hiểu đâu. quan trọng gì cái cmt đầu tiên và cái ngày tham gia? k đánh giá gì được nhé.
mình k vùi dập hay k dập tắt hy vọng của ai, chỉ là muốn mọi người có 1 cái nhìn thực tế.
mình làm agri lâu rồi.

like câu nói của bạn, với lại những người đang ngóng kq chắc đa số cũng như mình, biết bản thân out rồi nhưng vẫn muốn xem ai có tên trong ds thôi mà, bộ nhiều chuyện cũng là cái tội sao ;))

Vừa biết đứa bạn mình cũng đỗ, đúng là có tiền và biết chỗ chạy cũng sướng thật đấy! haiz

- - - Updated - - -

Bạn up cái quyết định đó lên, dám không, nếu đúng mình sẵn sang xl bạn, okie

Tuổi gì mà tôi cần bạn phải xl hả? cứ đợi trên mạng có xem đúng số qd như thế ko thì khác biết. Thôi chào nhé.
Đi chồng cây chuối đây. =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back