Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

làm gì có chuyện 24 đi làm chứ, mình cá bao nhiêu cũng cá. Đầu năm tài chính 2013 là đi làm. sure 100%. truần này chắc là có kết quả 100% rồi.

1. Có kết quả là đi làm luôn. ko pv nữa. ở đâu cũng thế. vì kết quả chỉ ra đúng bằng chỉ tiêu tuyển dụng thôi.
2. Sẽ đi làm trước 31/12 vì đây là chỉ tiêu tuyển dụng 2012. Ko đi làm vào năm 2013 đc.
3. Vẫn tính điểm cộng cho con e trong ngành và HĐ thời vụ đi thi tuyển. Tối đa m ko nhớ lắm. Khoảng 2- 2.5 điểm. Điểm này đc cộng vào sau khi lấy Nghiệp vụ x2 + tin học + tiếng anh. Tức là ai đc cộng thì tương đương hơn người khác 1 điểm nghiệp vụ thôi ( ko phải quá lớn)
4. Chiều nay họp xong thấy các bác ấy ra đc 1 DS trúng tuyển tạm thời. ( tên gọi đó là các sếp gọi vậy). khả năng là mai chưa có đâu. hơi ảo so với quy định.

hic, anh Ginger bảo thế này cơ mà :(, sao bạn lại bảo 2013 nhỉ @.@

hic, anh Ginger bảo thế này cơ mà :(, sao bạn lại bảo 2013 nhỉ @.@
trước giờ chưa báo giờ có thông lệ làm trước đầu năm tài chính hết đó bạn ơi. Mình không biết anh Ginger
nói đúng như thế nào nữa. mà anh ấy là ai vậy, thường thấy cac bạn hỏi ảnh quá vậy? mình tham gia ít nên không rõ về anh này.

trước giờ chưa báo giờ có thông lệ làm trước đầu năm tài chính hết đó bạn ơi. Mình không biết anh Ginger
nói đúng như thế nào nữa. mà anh ấy là ai vậy, thường thấy cac bạn hỏi ảnh quá vậy? mình tham gia ít nên không rõ về anh này.
Ohm, anh ấy đồng hành cùng Topic này từ những ngày đầu. Thông tin anh ấy cung cấp khá chính xác, từ cấu trúc đề thi, lịch thi cũng như những thông tin bên lề về barem điểm, dự báo ngày công bố..... hic... anh ấy làm trên HO đó bạn. Thui, nay mai sẽ rõ :D...chờ nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên