Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
theo e thì tin học của bác hơi thấp đấy, đề đã lộ từ trước rồi mà sao bác khoanh được có 7.5 thôi à :D, e xin mạnh dạn chém được 10d tin học
nghiệp vụ với tiếng anh e thua bác :D

b ý bao được 9 Tin, 7,5 TA ma

- - - Updated - - -

Hiện giờ web agri mình đang ko vào đc. Chắc đang up điểm. hehe.

vẫn vào bt mà b, có lỗi j đâu

Chiều ngày hôm qua, Agri mới họp xong và thống nhất danh sách. Hôm nay sẽ có danh sách chính thức đưa lên.
Mình nhờ bác mình hỏi giúp thì mình trượt rồi :d, bác mình bảo điểm nghiệp vụ mình dc 7, TA,Tin học được 7,5;9. Bác mình nói con em trong ngành một số suất họ được nâng kịch điểm các môn trắc nghiệm, còn nghiệp vụ chấm giữ nguyên, và vì họ là con em trong ngành nên rất khó để đánh bật họ ra. Nhưng mình được xếp vào dự phòng ưu tiên 1 (nghe nói là nếu có ai không đi làm thì sẽ gọi :)) )
Mọi người cứ chờ đợi, hôm nay sẽ có danh sách chính thức đấy.
Cảm ơn bạn trẻ, nghe tin mà tim nhảy loạn lên rồi.
điểm bạn cao vậy mà rớt sao? bạn thi chi nhánh nào vậy? năm nay chắc toàn nhân tài không quá
Điểm cao thật, mà tình điểm sao nhỉ, ((AV + TH)+ chuyên ngành x 2 + ưu tiên)/4 hả mấy bạn?
Điểm cao thế mà ko ăn nhằm gì với mấy bạn con em trong ngành hủh? Thật khổ thân dân đen.
Mình chỉ hóng xem ai đậu chứ bản thân là xác định tèo rồi.

7 với 7.5 với 9 điểm mà còn trượt thì mình không còn hi vọng gì rồi. Tạm biệt các bạn, nhảy lầu đây. Bụp %-(:-@:-??
Cứ từ từ bạn, hên xui tuỳ từng nơi nữa.
Hiện giờ web agri mình đang ko vào đc. Chắc đang up điểm. hehe.

Vẫn bình thường :D

Năm ngoái mình đi thi kế toán, tỉnh mình 1 chỉ tiêu, 2 người đi pv. Có danh sách pv mình lập tức tìm hiểu đối thủ, và biết cơ hội của mình là ko có. Mình pv cũng khá ok và 2 câu IQ mình đều làm đc( mình có theo dõi các diễn đàn thi agri năm trc và năm đó thảo luận khá nhiều về 2 câu của mình nên chắc chắn mình làm đúng). Và đúng là chị kia đỗ. Nhưng mình buồn nhất là khi sau đó tỉnh đc thêm 1 chỉ tiêu thì mình ko đc gọi mà là 1 bạn khác đã trượt từ vòng thi viết đc gọi. Thế nên thi cử chỉ là một phần thôi,có bạn nào ko đỗ cũng đừng buồn, tìm nơi khác phù hợp với mình hơn.

Năm ngoái mình đi thi kế toán, tỉnh mình 1 chỉ tiêu, 2 người đi pv. Có danh sách pv mình lập tức tìm hiểu đối thủ, và biết cơ hội của mình là ko có. Mình pv cũng khá ok và 2 câu IQ mình đều làm đc( mình có theo dõi các diễn đàn thi agri năm trc và năm đó thảo luận khá nhiều về 2 câu của mình nên chắc chắn mình làm đúng). Và đúng là chị kia đỗ. Nhưng mình buồn nhất là khi sau đó tỉnh đc thêm 1 chỉ tiêu thì mình ko đc gọi mà là 1 bạn khác đã trượt từ vòng thi viết đc gọi. Thế nên thi cử chỉ là một phần thôi,có bạn nào ko đỗ cũng đừng buồn, tìm nơi khác phù hợp với mình hơn.
còn như vậy nữa ạ :sosad:

top đang nóng lên từng phút thì phải. hihi. biết mình chả đỗ nhưng vẫn cứ hóng :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,006
Thành viên mới nhất
thoitranghaianh
Back
Bên trên