Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
7 với 7.5 với 9 điểm mà còn trượt thì mình không còn hi vọng gì rồi. Tạm biệt các bạn, nhảy lầu đây. Bụp %-(:-@:-??

Chiều ngày hôm qua, Agri mới họp xong và thống nhất danh sách. Hôm nay sẽ có danh sách chính thức đưa lên.
Mình nhờ bác mình hỏi giúp thì mình trượt rồi :d, bác mình bảo điểm nghiệp vụ mình dc 7, TA,Tin học được 7,5;9. Bác mình nói con em trong ngành một số suất họ được nâng kịch điểm các môn trắc nghiệm, còn nghiệp vụ chấm giữ nguyên, và vì họ là con em trong ngành nên rất khó để đánh bật họ ra. Nhưng mình được xếp vào dự phòng ưu tiên 1 (nghe nói là nếu có ai không đi làm thì sẽ gọi :)) )
Mọi người cứ chờ đợi, hôm nay sẽ có danh sách chính thức đấy.
Lại 1 bác chém gió nữa.Điểm vậy mà không đậu thì điểm nào mới đậu.Chủ nhật mà họp hành gì.ACE đừng nên manh động,cứ thoải mái đi,khi nào có thì có chứ ngóng chi cho mệt.Thời điểm này hay xuất hiện tin vịt lắm!Chúc mọi người 1 tuần mới vui vẻ!.

Uh, mình cũng nghĩ chủ nhật chắc chẳng ai làm việc đâu, huống gì tới họp danh sách đậu. Mình lo lắng sợ bạn í nói xạo quá mấy bạn ơi (xl trước nghen). Mà điểm cỡ đó không đạt nữa thì thôi chứ. AV mà 9 điểm luôn chắc trình độ pro lắm, sao không xin mấy chỗ khác xịn hơn đi............ Hôm nay rủi không có nữa thì sao đây?>>

Các bác tin hay không thì tùy. Mọi người cứ xem lịch sử bài viết của mình xem có bao h mình tung tin vịt hay đưa tin sai sự thật không.

Hnay mà k có thì mình sẽ đi nộp hồ sơ vào cục thống kê

- - - Updated - - -

Các bác tin hay không thì tùy. Mọi người cứ xem lịch sử bài viết của mình xem có bao h mình tung tin vịt hay đưa tin sai sự thật không.
mà bạn thi chi nhánh nào đấy. để mình còn tập xác định

Hazzzz, cơ hội mong manh quá. Cổng Agri cao thật :|

- - - Updated - - -

Hazzzz, cơ hội mong manh quá. Cổng Agri cao thật :|

mà bạn thi chi nhánh nào đấy. để mình còn tập xác định[/QUOTE]
Mình thi Agri Hải Dương bạn ah. Danh sách trúng tuyển Agri HD vị trí tín dụng có 1 bạn nhân viên hợp đồng, 2 bạn còn lại là con em trong ngành.

tớ nghĩ bạn myeclipse nói cũng có cơ sở ko có gió đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch