Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Tất cả chú ý. Thời gian này rất nhiều máy bay ném bom. Ae xuống hầm hết đi. Bao giờ Mr ginger bảo lên thì lên =))

cũng ko hẳn là gió bão gì đâu bạn, thực sự có ng cũng đi thi cùng đợt với tụi mình mà đi làm rùi, nhưng ko rõ nội tình là thế nào thôi

cũng ko hẳn là gió bão gì đâu bạn, thực sự có ng cũng đi thi cùng đợt với tụi mình mà đi làm rùi, nhưng ko rõ nội tình là thế nào thôi
Bạn nói đúng đấy, không phải ai cũng chém gió đâu nhưng người vô đó chắc là vô thẳng theo kiểu ông to ấn xuống nên các bác dưới phải nhận như chỗ tớ ( 23 24 thi, 1/11 đi làm rồi là do chạy theo diện vô thẳng luôn chứ không phải chạy kết quả đợt này ).Do đó ko ảnh hưởng tới suất của các bạn đi thi,như vậy các bạn phải nên mừng mới đúng

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nhà mình ơi có danh sách sơ bộ rồi đấy. Chấm xong tín dụng rồi nhé. sớm hơn dự kiến 1 ngày. Nhưng hôm nay chắc chưa có trên web đâu. trình ký nhiều khâu nữa. chiều mai mới có hi vọng.

Ôi, cảm ơn anh Ginger nhiều nhiều.... thế là đã xong....hic...hóng từng s....đậu rớt cũng đã được quyết định rùi...lo lắng quá đi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back