Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hôm qua hỏi lại rồi. Thông tin chính xác là chấm cùng lúc cả 3 miền. Hôm qua, hôm kia mới dọc phách. Nhưng chưa xong. chắc phải hôm nay hoặc cả ngày mai nữa. sau đó mới chấm.

Đã có lần m phân biệt diện đi làm thẳng và diện thi cử rồi. M chỉ nói là ko có trường hợp đi thi ( có số báo danh, vị trí ngồi... trong danh sách thi viết) mà đi làm rồi. Bạn j đó có chắc người ta đi thi ko??
Trường hợp ng ta ko đi thi mà đi làm thì lại khác nhé. bạn chỉ cần cho m tên chi nhánh thôi, m có thể check lại
cảm ơn anh Ginger nhìu lắm lắm ^^, vậy là nhanh nhất thì tuần sau có kết quả, ko thì sang tháng 12 a nhỉ T.T

không bít chấm điểm TA ở miền trung Page nào nhỉ? sao mý bạn chấm đc TA thế??? chỉ với

há há...sai be bét...........=))))))))))..thanks @ngoc_nhat99 @phuongnga1508 nhìu nha!!

bạn mình đi thì về bảo có 2 đề, một đề mức độ đậu cao hơn, một đề chắc rớt vì ko biết gì mà làm

- - - Updated - - -

nghe nói năm sau agri sẽ loại bỏ cơ chế cocc thì phải! cầu trời

Mình không quan tâm lắm nhưng có thể bạn trên nói có chuyện đi làm khi chưa có kết quả có thể là do người đó muốn vào trước để hoc việc thôi, ở tỉnh mình vẫn có trường hợp này mà, nhưng thường những bạn này là có gốc nên mới vào học việc zậy hoặc có thể kiếm tí kinh nghiệm trước đó mà.

agri nếu mà không sớm loại bỏ chính sách cocc thì cả ngàn năm vẫn không tự phát triển được, toàn lấy tiền của dân đi làm bậy, toàn một lũ ăn hại (đa số chứ không phải tất cả!)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,982
Thành viên mới nhất
goodcharlomerch
Back
Bên trên