Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Có ai có đề thi tín dụng năm 2011 ko, toàn đề 2010 ko àh, ai có đề 2011 thì post lên cho a e nhé..thanks

sax, ga'i MB bây giờ co' tiền mới lấy chồng dc ak, xem ra trai MB co' gia' nhỉ :))
thì phải có tiền mới tổ chức đám cưới đc chứ bạn :D giờ thì lấy đâu ra cảnh 1 túp lều tranh 2 trái tim nghèo nữa đâu. hơn nữa, t bảo là "lấy chồng" chứ ko phải "mua chồng" nha. Con trai hay con gái, miền nào cũng thế, đều ko thể mua bằng tiền đc :D

thì phải có tiền mới tổ chức đám cưới đc chứ bạn :D giờ thì lấy đâu ra cảnh 1 túp lều tranh 2 trái tim nghèo nữa đâu. hơn nữa, t bảo là "lấy chồng" chứ ko phải "mua chồng" nha. Con trai hay con gái, miền nào cũng thế, đều ko thể mua bằng tiền đc :D

:)) Ko bít chỗ thím sao chứ chỗ e đám cưới xong nà ngòai của hồi môn ra thì nhà gái lời dc tầm chục chai cho tới vài chục chai tùy vào quan hệ gia đình ak, còn con trai chỗ e mún lấy vợ với thời giá như này ước tầm chắc cũng phải chuẩn bị ít nhất 100 chai đấy thím ợ :( e mà thất nghiệp e ra chỗ thím lấy vợ cho khỏe =))

:( ko biết thi thế này tiêu cực nhiều ko các bác, bữa e đi pv danh sách có 11 bé, nay đăng lên thì có 15 bé, T.T, chưa kể hình như có bé bị loại rùi hụ hụ.....bên tín dụng thì thấy có bác 1973 cũng đi thi làm nhân viên @.@

2 chị em tớ tính thuê khách sạn ở Đà Nẵng ...có bạn nữ nào gia nhập hội hông????????
ĐI thi có hội có bạn mới vui, bớt cô đơn lạc lõng, có gì còn giúp nhau ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back