Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chi nhánh mình không có pvan sơ tuyển không biết thế nào nữa. Nói hso họ gửi ra hội sở duyệt nữa, nên không biết mình được thi không đây, khó hiểu quá.

Anh Mr Ginger ơi, miền Nam có chính xác là sang tháng 11 mí thi không anh, cho bọn em biết với, hiện giờ bên thuế có lịch thi miền Nam ngày 27-28 ở Cần Thơ rồi, không biết Agri sẽ trùng không nên đầu óc chả ôn được gì bên nào cả.
Hix, anh í cũng chỉ biết được tin j thì up lên cho mọi người cùng biết vậy chứ anh í có phải là người quyết định đâu mà nói được chắc chắn hả bạn :-?
Em chắc quay lại ôn Thuế thôi mấy bác à. Vắt chân lên cổ có kịp k nhở; ;))

Mấy bạn cho mình hỏi: Thi KẾ Toán có được phép mang theo bảng hệ thống TK kg ạ. Thanks nhiều.

Chờ đợi riết quen rồi, :"> Tại k có ứng tuyển bên Thuế nên k sợ trùng lịch, chỉ chờ thời gian và địa điểm thôi!;))
đồng cảnh ngộ với bạn này, nhưng đang tiếc hok nộp bên thuế :-s
với lại cứ chờ đợi hoài thế này cũng mệt quá à, ko biết các bác tổng làm gì nữa, chưa chốt đc thời gian địa điểm thì cũng đưa cái danh sách cho con nhà ngta yên tâm ôn luyện. cứ nơm nớp lo lắng r ngóng từng giờ thế này học hành sao nổi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên