Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

các bạn cho mình hỏi khi đi thì cần mang những giấy tờ gì vậy b

Đọc qua thấy nhiều người thi CV KHCN nhỉ. Mình cũng apply vị trí này ở HP, cũng thi 2h chiều 19/3 mà chả có biết gì cả. Nghe nói thì EQ, IQ, một ít kiến thức ngân hàng với 1 ít câu hỏi tình huống về bán hàng

Mình cũng thi QHKH 8h30 ngày 19/3. hình như đây là lần đầu tiên Tech thi viết tập trung nên chả có cơ sở gì cả. Có ai từng thi vị trí này rồi chỉ giáo cho anh em chút đi nhỉ. :)

Đọc qua thấy nhiều người thi CV KHCN nhỉ. Mình cũng apply vị trí này ở HP, cũng thi 2h chiều 19/3 mà chả có biết gì cả. Nghe nói thì EQ, IQ, một ít kiến thức ngân hàng với 1 ít câu hỏi tình huống về bán hàng
Mình thi cùng ngày cùng giờ vs b đây.. :D
Mà b ở HP thì lên HN thi nhỉ?

Mình thi cùng ngày cùng giờ vs b đây.. :D
Mà b ở HP thì lên HN thi nhỉ?
Mình cũng thi 2h chiều ngày 19 nhé!
Cũng đăng kí ở HP
Hi vọng được gặp nhau hôm đó :D

Tớ cũng apply GDV và đi test 14h ngày 20/3 ở Hoàng Đạo Thuý nè :P
Đợt trước tớ đi phỏng vấn 2 vòng bên Tech nhưng vị trí QHKH mà trượt thẳng cẳng nên ko biết bây giờ thi giấy là thi ntn nhỉ?
Có IQ, EQ, Tiếng Anh, Nghiệp vụ như thế nào nhỉ?

m cũng 19/3 8h, hi vọng là trắc nghiệm trên giấy :v chứ tự luận hết là xác định rồi :v

Hôm nay mình được gọi đi phỏng vấn, quy trình Techcombank tuyển dụng nhìn chung rất chuyên nghiệp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên