Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

uhm. hồi sáng...40 câu IQ 50 phút...vị trí gì cũng đề như nhau....quan trọng là mấy vòng phỏng vấn phía sau...chứ test không đáng ngại
À..ra thế..giờ t hiểu rồi :(((
Từ hôm nọ cứ thắc mắc sao vị trí khác nhau mà lại thi cùng ngày..tớ apply 2 vị trí, nhận đc 2 mail đi 2 ngày khác nhau => nghĩ hay là đc gọi đi test cả 2 nên tính đi 2 ngày đây :))

Chị nhân sự đã bảo mình là e đi giờ nào cũng ok, mà vẫn phân vân mail hỏi lại nhưng chưa được hồi âm..giờ bạn nói thế mình hiểu rồi..thế chắc đi 1 ngày thôi vậy, vì đề giống nhau mà nhỉ.. :D

Thế của b là vị trí gì? có biết bao nhiêu hôm thì có kết quả k b?

À..ra thế..giờ t hiểu rồi :(((
Từ hôm nọ cứ thắc mắc sao vị trí khác nhau mà lại thi cùng ngày..tớ apply 2 vị trí, nhận đc 2 mail đi 2 ngày khác nhau => nghĩ hay là đc gọi đi test cả 2 nên tính đi 2 ngày đây :))

Chị nhân sự đã bảo mình là e đi giờ nào cũng ok, mà vẫn phân vân mail hỏi lại nhưng chưa được hồi âm..giờ bạn nói thế mình hiểu rồi..thế chắc đi 1 ngày thôi vậy, vì đề giống nhau mà nhỉ.. :D

Thế của b là vị trí gì? có biết bao nhiêu hôm thì có kết quả k b?
Mình đăng ký RM...mình cũng không biết chỉ tiêu là nhiêu nữa :(...nhưng nói chung tuyến trình tuyển dài dòng lắm :(

Back
Bên trên