Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

Test xong...phỏng vấn nhóm...phỏng vấn cá nhân...đào tạo...test lại....làm chính thức....nếu có kinh nghiệm ngân hàng thì có thể đặt cách phỏng vấn luôn
Gian nan thật :(

Test xong, chấm điểm luôn rồi phỏng vấn nhóm luon ah bạn. Hic. Lo quá!!!
Test xong đi về thôi b..có kết quả mình qua thì mới pv chứ..
Mà b hôm nào thi?

mình thi ngày 19 @@ nhg mà ko rõ là vị trí nào luôn :'( tại nộp mấy vị trí lận.... KHDN, điều phối GD ....
t nghĩ là không phân biệt vị trí đâu, test tập trung luôn ấy, thấy mấy bạn vị trí khác nhau cũng thi ngày đấy, t thi VT Điều phối giao dịch nè :)

Hi all,

Tech là một NH cực kỳ đặc biệt, vì tuyển dụng rất nhiều nhưng gần như k có thông tin gì về vòng test. Chỉ biết Tech thi khá nhiều IQ, EQ, một vài câu về kiến thức kinh tế, TCNH chung. Các bạn tập trung ôn IQ, EQ, nghiệp vụ thì đọc những kiến thức liên quan đến vị trí ứng tuyển, mình nghĩ sẽ ổn thôi. Tech k quan trọng vòng test bằng các vòng PV các bạn nhé.

Chúc các bạn may mắn!
Cảm ơn bạn nha :)

chỉ lấy 70 thôi nên các anh/chị cứ bình tĩnh chờ đợi và hi vọng mình dc gọi đi test rồi tính tiếp. Mà hnay đề thi khoai quá , tính toán loằng ngoằn không kịp giờ a/chị nhỉ ;))

Back
Bên trên