Hỏi về việc thi tuyển tại Techcombank ngày 26/3

Tớ có nhận được tin nhắn đi phỏng vấn ngày 26/3, nhưng mỗi cái là tớ nộp cả 2 vị trí tại Tech là GDV và KHCN, nên mình không rõ là hôm ý phỏng vấn cho vị trí nào.
Ai cũng đi thi hôm ý, cho mình thông tin và kinh nghiệm nhé. Cảm ơn cả nhà. ;)

Hi cả nhà!!! Mình vừa apply vào vị trí CV KHCN của Tech cho mình hỏi đi phỏng vấn có mấy vòng? những vòng gi? mọi người chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm với ạ :)

mình pv nhóm ngày 27/3 tại TP HCM, ngày 5/4 mình nhận được mail thông báo đã qua vòng pv nhóm, chờ mail hoặc tin nhắn đi pv cá nhân, mà sao đến hôm nay là 1 tuần rồi vẫn không thấy động tĩnh gì nhỉ :(

mình pv nhóm ngày 27/3 tại TP HCM, ngày 5/4 mình nhận được mail thông báo đã qua vòng pv nhóm, chờ mail hoặc tin nhắn đi pv cá nhân, mà sao đến hôm nay là 1 tuần rồi vẫn không thấy động tĩnh gì nhỉ :(
Bn thi vị trí GDV à.mình cũng z ó.nghe nói hnay pvcn vị trí CVQHKH rồi nè.haizzz.chờ mòn mỏi lun

ừa mình GDV :(( cứ nửa tiếng kiểm tra mail 1 lần, đúng đuối
vậy là GDV đều vậy hay chỉ có 2 đứa mình ha. có khi nào mail gửi nhầm ko T.T

ừa mình GDV :(( cứ nửa tiếng kiểm tra mail 1 lần, đúng đuối
vậy là GDV đều vậy hay chỉ có 2 đứa mình ha. có khi nào mail gửi nhầm ko T.T
Hôm bữa có bạn gọi đien lên fong nhân sự hỏi thì chị có kêu lịch pv GDV chưa sắp xếp dc nên chưa có lịch thông báo.lại chờ típ thôi.nhìu bạn GDV cũng giống 2 đứa mình đo.đừng lo :)

Hôm bữa có bạn gọi đien lên fong nhân sự hỏi thì chị có kêu lịch pv GDV chưa sắp xếp dc nên chưa có lịch thông báo.lại chờ típ thôi.nhìu bạn GDV cũng giống 2 đứa mình đo.đừng lo :)
cậu đã phỏng vấn mấy vòng rối, tớ pv 2 vòng rồi nhưng đợi cả tháng nay vẫn chưa thấy gì cả,chắc out mất rồi

pv rồi bạn ơi. hik. bạn là đợt thi tuyển tập trung hay đợt nào. nếu tuyển tập trung thì vòng pv cuối đã pv từ hôm qua và hôm nay rồi
cậu ơi cho tớ hỏi đợt tuyển của tech vừa rồi ở vị trí giao dịch viên đi đào tạo chưa vậy tớ nộp ở chi nhanh bắc ninh :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên