Hỏi về việc thi tuyển tại Techcombank ngày 26/3

Tớ có nhận được tin nhắn đi phỏng vấn ngày 26/3, nhưng mỗi cái là tớ nộp cả 2 vị trí tại Tech là GDV và KHCN, nên mình không rõ là hôm ý phỏng vấn cho vị trí nào.
Ai cũng đi thi hôm ý, cho mình thông tin và kinh nghiệm nhé. Cảm ơn cả nhà. ;)

Bạn ở HN hay SG? Tớ cũng nhận đc rồi, tớ ở HN, thi 9h30, GDV

Tớ có nhận được tin nhắn đi phỏng vấn ngày 26/3, nhưng mỗi cái là tớ nộp cả 2 vị trí tại Tech là GDV và KHCN, nên mình không rõ là hôm ý phỏng vấn cho vị trí nào.
Ai cũng đi thi hôm ý, cho mình thông tin và kinh nghiệm nhé. Cảm ơn cả nhà. ;)
hôm trước bạn làm bài test gì vị trí gì. mình pv GDV lúc 2h30 ngày 26. Bạn dc pv lúc mấy giờ vậy

Tớ mới nộp GDV ở tỉnh, nhưng nhận đc tin nhắn đi phỏng vấn vị trí cộng tác là thế nào nhỉ? Hình như không ai nhận tin nhắn như thế thì phải. 14h ngày 26/3, tầng 12A 191 Bà Triệu?

Tớ mới nộp GDV ở tỉnh, nhưng nhận đc tin nhắn đi phỏng vấn vị trí cộng tác là thế nào nhỉ? Hình như không ai nhận tin nhắn như thế thì phải. 14h ngày 26/3, tầng 12A 191 Bà Triệu?
Các bạn thi tuyển tập trug thì đi pv ở HĐT, còn các bạn khác tuyển kiểu khác thì ở BT rồi..do nhân sự họ sắp xếp thôi, bạn nhận đc thông báo như nào thì cứ đi thui :D

Các bạn thi tuyển tập trug thì đi pv ở HĐT, còn các bạn khác tuyển kiểu khác thì ở BT rồi..do nhân sự họ sắp xếp thôi, bạn nhận đc thông báo như nào thì cứ đi thui :D

Họ nhắn không dấu mà lại ko rõ cộng tác vị trí gì, thành ra cứ thấy ngờ ngợ.

T app GDV nhưng GDV mà cũng có cộng tác á?
Thế à? GDV thì có cộng tác gì nhỉ? :-?
Hay là họ tuyển bạn cho vị trí khác rồi..tóm lại cứ đi thử xem đi bạn..trước t đi pv bank khác đến nơi mới biết vị trí mình tuyển ý.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên