[Hỏi] Về thi công chức Kho bạc Nhà nước năm 2013

Hì, năm nay mình mới ra trường, và năm nay mới thi lần đầu tiên thôi :D. Theo như mình biết thì năm trước có công chức Thuế thi cùng ngày nên tỷ lệ chọi thực tế sẽ ít hơn, chứ năm nay chỉ có kho bạc thi thôi, chắc là điểm cao ngất ngưởng :-s.
Mình đang mong đợi lúc nộp hồ sơ, sốt hết cả ruột, híc

Hì, năm nay mình mới ra trường, và năm nay mới thi lần đầu tiên thôi :D. Theo như mình biết thì năm trước có công chức Thuế thi cùng ngày nên tỷ lệ chọi thực tế sẽ ít hơn, chứ năm nay chỉ có kho bạc thi thôi, chắc là điểm cao ngất ngưởng :-s.
Mình đang mong đợi lúc nộp hồ sơ, sốt hết cả ruột, híc

Tin ở đâu vậy bạn ???

Mong ngóng từng ngày kho bạc tuyển để thi, mong là tỉnh em có chỉ tiêu, mà cụ thể hơn là huyện em có chỉ tiêu. A di đà Phật !!!

sao mình nghe đứa bạn nó kêu là đã nhận hồ sơ hơn cả tháng rùi mà chưa ai bik j ta. nó kêu là chỉ nhận nội bộ thui thế thì dân đen chúng minh sao mà có cơ hội dc chứ

Làm sao có chuyện nhận hồ sơ nội bộ được. Nếu có thi tuyển thì chắc chắn sẽ có đăng thông tin trên trang web của Bộ tài chính, năm nào chẳng thế. Vừa rùi công chức tin học kho bạc cũng thi mà. Haiz, vẫn đang trong trạng thái mong ngóng từng ngày :(

Tỉnh bạn là tỉnh nào thế? Đã có thông báo gì đâu nhỉ ?
tối wa nc với đứa bạn mới bik là nó nộp lâu rúi. lúc trc cũng nghe cô kia nói phong phanh mà nghĩ chưa có thông báo nên cứ đinh ninh là cô đó nói chơi thui chứ

Sao vẫn chưa thấy tin tức gì về việc nộp hồ sơ nhỉ? Nản quá, haiz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back