[Hỏi] Về thi công chức Kho bạc Nhà nước năm 2013

Năn nay có thi k mọi ng? Ai biết thông tin chính xác k?

Rồi thì nếu vào được kho bạc của trong tỉnh này, có dễ dàng chuyển sang tỉnh khác không nhỉ?
Không biết làm trong kho bạc huyện có ổn không nữa. Mình đang có chỗ nhưng còn phân vân quá :-s

Theo mật tin thì năm nay Hải quan và Thuế không tổ chức thi, thế nên năm nay mà có thi Kho bạc thì còn khó hơn năm 2013 gấp 3 đấy các bác ạ :(. Mình còn biết là năm vừa rùi thì công chức Kho bạc khó ơi là khó, tỉ lệ một chọi gần 40, năm nay chẳng bít thế nào :-s

trong tháng 11 có thi đấy các bạn. Bây giờ đang tập hợp chỉ tiêu từng tỉnh rồi mới ra thông báo đấy

Bạn Jelly có biết gần chính xác thời gian nộp hồ sơ không? Thông thường thì sẽ nộp hồ sơ trước hơn 1 tháng, đã sắp hết tháng 9 rùi mà chưa thấy thông tin gì. Tớ cũng nhận được thông tin là tháng 11 này sẽ thi :-s

Bạn Jelly có biết gần chính xác thời gian nộp hồ sơ không? Thông thường thì sẽ nộp hồ sơ trước hơn 1 tháng, đã sắp hết tháng 9 rùi mà chưa thấy thông tin gì. Tớ cũng nhận được thông tin là tháng 11 này sẽ thi :-s

mình nghĩ là tầm tuần thứ 2 tháng 10. người quen của mình bảo là năm nay thi trễ hơn mọi năm, đến bây giờ chỉ mới tập hợp chỉ tiêu miền bắc và miền trung xong thôi. Năm nay bạn thi lại à ^^ giúp mình với pleaseeeeee

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back
Bên trên