Hỏi về kinh nghiệm thi tuyển chuyên viên công nghệ thông tin tại MB

Em sắp thi tuyển chuyên viên công nghệ thông tin MB ở Hội sở. Ai có kinh nghiệm chia sẻ cho em với, em là sinh viên sắp ra trường nên kinh nghiệm và nhiều thứ còn hạn chế. Mà tiện thể cho em hỏi Hội sở có địa điểm ở đâu thế :-? các bác. Tiện các bác cho em hỏi luôn cái phần mức lương đề nghị trong form thông tin ứng viên của MB mình có nên ghi mức lương vào không nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng PV hôm 20/6. Hội đồng pv tầm 10 người. Mình ko đếm hết. Vì chỉ tập trung vào 3 người hỏi mình. Không biết bao giờ mới có kết quả nhỉ.

Mình cũng PV hôm 20/6. Hội đồng pv tầm 10 người. Mình ko đếm hết. Vì chỉ tập trung vào 3 người hỏi mình. Không biết bao giờ mới có kết quả nhỉ.
Ơ đợt bạn phỏng vấn người ta không bảo bao giờ có kết quả à ? Mình vừa phỏng vấn sáng nay về, họ bảo 2 tuần nữa có kết quả mà không biết thế nào nữa, chả thấy bàn bạc gì về vấn đề lương lậu cả :(

Ơ đợt bạn phỏng vấn người ta không bảo bao giờ có kết quả à ? Mình vừa phỏng vấn sáng nay về, họ bảo 2 tuần nữa có kết quả mà không biết thế nào nữa, chả thấy bàn bạc gì về vấn đề lương lậu cả :(
Họ chỉ bảo là sẽ thông báo kết quả sau. Cậu pv có lâu ko. Mình pv có hơn 10 phut:).Cậu vị trí gi thế:)

Họ chỉ bảo là sẽ thông báo kết quả sau. Cậu pv có lâu ko. Mình pv có hơn 10 phut:).Cậu vị trí gi thế:)
Mình cung có hơn 10p thôi ấy :(. Mình pv DBCL, mà sao đợt 20/6 không cần mang thông tin ứng viên nhỉ ? Bạn có biết 2 đợt này khác nhau chỗ nào ko ?

Mình cung có hơn 10p thôi ấy :(. Mình pv DBCL, mà sao đợt 20/6 không cần mang thông tin ứng viên nhỉ ? Bạn có biết 2 đợt này khác nhau chỗ nào ko ?
Mình pv ngta chỉ hỏi mỗi CMT thôi. Có kiểm tra gì đâu:). Cũng đang thắc mắc 2 đợt này khác gì nhau không đây. Đợt 2 nhiều vị trí Mạng thế:)

Mình cũng mới pv hôm nay xong :) cũng được hẹn có kq sau 2 tuần . Không biết thế nào

mình cũng đi phỏng vấn vị trí Mạng hôm 20/6, hôm đó thấy có 7 người pv ở vị trí này, đợt 2 nhiều bạn pv vị trí này dã man. không biết cơ hội như thế nào cho 2 đợt.
theo mình thì buồi phỏng vấn khá là vui vẻ, các anh chị cũng thân thiện, ko hỏi về kiến thức mấy nên thấy lo lo

mình cũng đi phỏng vấn vị trí Mạng hôm 20/6, hôm đó thấy có 7 người pv ở vị trí này, đợt 2 nhiều bạn pv vị trí này dã man. không biết cơ hội như thế nào cho 2 đợt.
theo mình thì buồi phỏng vấn khá là vui vẻ, các anh chị cũng thân thiện, ko hỏi về kiến thức mấy nên thấy lo lo

Sao thế nhỉ, mình PV vị trí ANM thì họ xoáy rất sâu về kĩ thuật :|

Sao thế nhỉ, mình PV vị trí ANM thì họ xoáy rất sâu về kĩ thuật :|

chính vì chẳng thấy hỏi tý gì về kỹ thuật nên mình mới thấy hi vọng rất mong manh, vì mình chưa có kinh nghiệm, nên mình cũng chỉ kể về vài kinh nghiệm vui vui của mình về công việc này thôi.
không biết cơ hội của mình là bao nhiêu % nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back