Hỏi về kinh nghiệm thi tuyển chuyên viên công nghệ thông tin tại MB

Em sắp thi tuyển chuyên viên công nghệ thông tin MB ở Hội sở. Ai có kinh nghiệm chia sẻ cho em với, em là sinh viên sắp ra trường nên kinh nghiệm và nhiều thứ còn hạn chế. Mà tiện thể cho em hỏi Hội sở có địa điểm ở đâu thế :-? các bác. Tiện các bác cho em hỏi luôn cái phần mức lương đề nghị trong form thông tin ứng viên của MB mình có nên ghi mức lương vào không nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:( Mấy bác thi tuyển IT vô MB đâu hết mà chả thấy ai giúp em thế này. Các bác chia sẻ chút ít kinh nghiệm cho em với. Em lo quá.

Cũng hóng, sao MB lại chia thành 2 đợt PV nhỉ, mà lần 2 này gọi PV vị trí Mạng rất đông (trên 60%) trong khi các vị trí khác như An Ninh Mạng thì chỉ có 4/23 người PV đợt 1?

Địa điểm phỏng vấn : Phòng họp tầng 8, số 21 Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội3 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
Tức là ở Cát Linh hay Liễu Giai thế cả nhà :((

Địa điểm phỏng vấn : Phòng họp tầng 8, số 21 Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội3 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
Mình nghĩ thứ 2 nên gọi điện qua phòng nhân sự hỏi

Tầng 8 thì chắc chắn là 3 Liễu Giai, hôm trước mình cũng PV ở đấy. Họ mượn phòng họp của MB Capital

Tầng 8 thì chắc chắn là 3 Liễu Giai, hôm trước mình cũng PV ở đấy. Họ mượn phòng họp của MB Capital
Bạn PV vị trí gì vậy ? Họ có bắt nói bằng Tiếng Anh ko ? Hix, nếu nói TA chắc mình nói đc mỗi câu Hello mất :(. Mà không biết danh sách sơ tuyển vs danh sách PV đợt sau này khác nhau như thế nào nhỉ ?

Bạn PV vị trí gì vậy ? Họ có bắt nói bằng Tiếng Anh ko ? Hix, nếu nói TA chắc mình nói đc mỗi câu Hello mất :(. Mà không biết danh sách sơ tuyển vs danh sách PV đợt sau này khác nhau như thế nào nhỉ ?
DCT bạn cũng PV hôm 25 này à, mình cũng thế. Đang không biết mấy hôm nữa pv thế nào đây, nếu tiếng anh chắc tạch quá

PV tiếng Việt nhé. Khoảng chục người ngồi kín 1 bên phòng họp, bên kia là ứng viên :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên