Hỏi kinh nghiệm phỏng vấn Giao dịch viên ở techcombank

mình đã pv xong lần 1 tại Bà Triệu giờ chuẩn bị pv lần 2 với các giám đốc khu vực, chi nhánh, mọi người có thể cho mình kinh nghiệm đc ko, mình học quản trị kinh doanh nên ko biết nhiều về kiến thức tài chính ngân hàng, ko biết họ có hỏi về kiến thức ko nên cũng đang lo quá :-s

mình đã pv xong lần 1 tại Bà Triệu giờ chuẩn bị pv lần 2 với các giám đốc khu vực, chi nhánh, mọi người có thể cho mình kinh nghiệm đc ko, mình học quản trị kinh doanh nên ko biết nhiều về kiến thức tài chính ngân hàng, ko biết họ có hỏi về kiến thức ko nên cũng đang lo quá :-s
Bạn ơi. bạn phỏng vấn vòng 1 rồi có thể cho mình xin ít kinh nghiệm được không? GDV phỏng vấn nhóm thì những câu hỏi này có về nghiệp vụ không bạn?

Mọi người ơi cho mình hỏi phỏng vấn vòng 1 vị trí gdv techcombank họ hỏi những gì ah?

có ai pv vào vị trí GDV tại techcom k 20/2/2017 minh đi pv mà giờ k biết ntn nữa mình lo lắm và mình học bên qtkd nên chưa hiểu nhiều ai đã từng đi pv rồi cho mình chút ý kiến và kinh nghiệm với.Căm ơn các bạn nhiều.

Cho hỏi pv vòng 1 có khó k ạ? bên tech có phải làm test k ạ? Ai đã từng pv bên tech rồi chia sẻ chút kinh nghiệm với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,416
Thành viên mới nhất
bong88direct
Back
Bên trên