Hỏi kinh nghiệm phỏng vấn Giao dịch viên ở techcombank

mình đã pv xong lần 1 tại Bà Triệu giờ chuẩn bị pv lần 2 với các giám đốc khu vực, chi nhánh, mọi người có thể cho mình kinh nghiệm đc ko, mình học quản trị kinh doanh nên ko biết nhiều về kiến thức tài chính ngân hàng, ko biết họ có hỏi về kiến thức ko nên cũng đang lo quá :-s

mình đã pv xong lần 1 tại Bà Triệu giờ chuẩn bị pv lần 2 với các giám đốc khu vực, chi nhánh, mọi người có thể cho mình kinh nghiệm đc ko, mình học quản trị kinh doanh nên ko biết nhiều về kiến thức tài chính ngân hàng, ko biết họ có hỏi về kiến thức ko nên cũng đang lo quá :-s
:D. GDV người ta không hỏi nhiều về chuyên môn đâu bạn, Ví dụ: Khi e trúng tuyển e sẽ huy động vốn ở đâu. Kiểu này thôi. Mà chủ yếu hỏi về bản thân và gia đình và xem hình thức của bạn thôi. GVD đòi hỏi về hình thức nhiều lắm :D

minh nộp đơn trực tiếp nha bạn. nộp đơn khoảng 1 tháng rùi.bạn cũng nộp đơn vao đây hả?

Mình cũng đang có ý định nộp vào GDV nhưng trên web hết đăng tuyển rồi bạn ạ, nên đang tính chờ khi nào họ tuyển tiếp thì nộp online ý. Ơ thế là bạn đến tận nơi nộp trực tiếp hồ sơ cứng á bạn??

Mình cũng đang có ý định nộp vào GDV nhưng trên web hết đăng tuyển rồi bạn ạ, nên đang tính chờ khi nào họ tuyển tiếp thì nộp online ý. Ơ thế là bạn đến tận nơi nộp trực tiếp hồ sơ cứng á bạn??
Nộp trực tiếp khả năng vào PV Vòng 1 cao hơn :D

Nộp trực tiếp khả năng vào PV Vòng 1 cao hơn :D
Có nghĩa là được nộp trực tiếp à bạn?? Mình cứ nghĩ là họ đăng tuyển trên web thì cứ 1 cách ý thôi. :|
Nhưng mà muốn nộp trực tiếp thì cũng phải đợi có đợt tuyển thì mới nộp được đúng không nhỉ? Hay bh họ không tuyển nhưng cứ đến nộp? ;;)

Có nghĩa là được nộp trực tiếp à bạn?? Mình cứ nghĩ là họ đăng tuyển trên web thì cứ 1 cách ý thôi. :|
Nhưng mà muốn nộp trực tiếp thì cũng phải đợi có đợt tuyển thì mới nộp được đúng không nhỉ? Hay bh họ không tuyển nhưng cứ đến nộp? ;;)

Thấy có nhiều người vẫn cứ nộp mà. Họ bảo tuyển liên tục ý :D.

Thấy có nhiều người vẫn cứ nộp mà. Họ bảo tuyển liên tục ý :D.
Ôi đúng là lên đây mới biết được bao nhiêu thứ..hiz
Thế này chắc mình cứ đến trực tiếp nộp luôn vậy. Phải pm hỏi bạn [MENTION=229483]tietnguyen[/MENTION] cụ thể mới được..hi

GDV mà cũng hỏi huy động vốn ở đâu hả bạn, mình tưởng là sẽ chỉ xử lí tình huống thôi chứ

pv lần 1 là pv nhóm phải không? pv nhóm hỏi những j thế các bạn..chia sẻ chút kinh nghiệm cho mình với..ngày kia mình pv nhóm vị trí GDV..lo quá..:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên