HOT (Hồ sơ) Kinh nghiệm Nộp hồ sơ vào Vietcombank năm 2019

Kiến Lửa

Thành viên
GDV bên Vietcom yêu cầu ngoại hình nhiều ko ạ? Em rất rất bình thường luôn ạ, chiều cao có 156cm, nhưng muốn thử sức ở vị trí GDV? * ahiuhiu*

lethihongyen

Thành viên
Cho mìh hỏi có bạn nào đã upload đc file zip không ạ? Mình đã thử nhưng mãi vẫn k đc dù file mình đều là đuôi .pdf ==

bloodmage1012

Verified Banker
Cho mìh hỏi có bạn nào đã upload đc file zip không ạ? Mình đã thử nhưng mãi vẫn k đc dù file mình đều là đuôi .pdf ==
Mình lỗi 2 lần: 1 lần là chuyển .rar thành .zip (phải dùng winzip hẳn hoi mới được)
Và 2 là trong đống file nén có ảnh đuôi .jpg, các files trong mục nén cũng phải là các định dạng được phép.
Bạn thử lại xem. <3mb nữa

Kiến Lửa

Thành viên
VCB ko có form CV ạ? Em ko thấy. Ai có cho em xin với ạ! Hôm nay hạn cuối rồi * ahiuhiu*
P/s: Em cảm ơn :) !

nhungpucca

Thành viên mới
cho mình hỏi, mình không phải sv mới ra trường, nhưng cũng chưa từng làm NH, thì trong hồ sơ phần quá trình làm việc mình có cần điền tên công ty mình đã làm trước đây không?

Gia Quy

Verified Banker
Ad oi cho em hỏi, em đã nộp hồ sơ dự tuyển vào Vietcombank tại chi nhánh Kiên Giang đợt tuyển tháng 6/2017, đã hết 1 tuần rồi chưa thấy phản hồi? Cho em hỏi thường nộp hồ sơ bao lâu thì sẽ có danh sách thi viết ah?