Hey.........Có ai mún giảm cân cùng mình hok!!!!!!

ThanhQuyen

Thành viên
Nhà có cái cân sức khỏe, nhưng từ dạo tết đến giờ mún lắm mà cũng chả dám leo lên :(( ấy thế mà vừa nãy ma xui quỷ khiễn thế nào lại hùng dũng leo 1 mạch lên cân, nhìn con số mà đễn giờ vẫn chưa hết shock >"<. Cân nặng 62kg =.=" (trước tết là 59kg hic. Thế là quyết tâm hừng hực phải diet, giảm đc ít nhất 15kg. Hùi trc có nghe mấy đứa bạn kể là dùng thuốc giảm cân Lishou hiệu quả lắm cũng ham, nhưng nghe tới cái đoạn tác dụng phụ như đau đầu, tim đập nhanh, khó thở, da xấu...thì ôi thôi, sợ lắm!!!! Và cuối cùng sau khi mày mò trên khắp các trang web hướng dẫn giảm cân an toàn, mình lại thấy có 1 cách tưởng nhưng phi lí nhưng lại được áp dụng rất nhiều mà lại mang lại hiệu quả rất tốt, còn có tác dụng thải độc cơ thể, đó là tuyệt thực ^^~
Ngâm cứu kĩ thì thấy cũng thật có lí, chủ íu là do mình phải thật sự kiên trì và quyết tâm. Mình quyết định thử xem sao :"> Bắt đầu từ thứ 2 nhé, vì hôm nay mình phải đi nhậu với đám ban cấp 3 >"< Có ai mún cùng thử nghiệm phương pháp tuyệt thực (chỉ uống nước lọc) với mình không???? ^O^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình yêu có biết câu dục tốc bất đạt hem...Uống nước lã rồi đi cấp cưu k kịp a...

Mình còn đang muốn tăng cân, mấy năm rồi chẳng tăng được kg nào=((

C girl đấy chứ? Mình cũng đã thử phương pháp này rùi, nói thật ko chịu được đâu, hồi ấy nửa tháng mà mình giảm tới 2 kg lận, bình thường là 1 tháng 2kg là vừa nhé! Nhưng khi bạn không nhịn được mà ăn trở lại thì tăng cân lên hơn mức ban đầu :((
Theo mình cách giảm cân tốt nhất là ăn uống bình thường, ngày 3 bữa, bữa tối ăn nhẹ thui, ăn chủ yếu đồ luộc, rau xanh, hoa quả nhiều chất xơ, ngoài ra mỗi ngày giành 30 phút tập thể dục, đừng chạy vì chân sẽ to lên, ng ko cân đối, nên tập thể dục tay không ấy và đi bộ dạo quanh nhà :D (đi nhẹ nhàng, điều hòa thui) :D
Cũng đừng thấy 1 tháng giảm nhiều cân là tốt, giảm 2kg-3kg là vừa thui nhé!
Chúc c sớm giảm cân :D

không đến nổi phải uống nước lọc 24/24 chứ. mình cũng đang thực hiện giảm cân nhưng không phải như bạn. mình sử dụng thực phẩm Herbalife. tại thị trường Việt nam mình cũng có đại lý bán thông qua các nhà phân phối của hãng. hơi tốn kém về chi phí nhưng đảm bảo an toàn. không làm mệt mỏi, không sợ xấu da mà xuống cân cũng từ từ. tháng đầu tiên mình xuống được hơn 2kg rùi, hihi.

Nhìn Ava là thấy bạn phệ rồi. Cách giảm cân tốt nhất là ăn mỗi lần 1 ít đừng ăn nhiều 1 lúc (1 ngày 3 buổi chứ đừng ăn 1 ngày 8 buổi là được) + thể dục 1 ngày 1 tiếng là ok! Nếu không ok nữa thì ăn xong uống thuốc sổ ra lại..

OMG, tuyệt thực thì nguy hiểm toá :-o Cứ ăn, nhưng ăn nhìu chất xơ, ăn nhìu rau, chăm chỉ luyện tập thể dục, giảm chất béo, đường trong khẩu phần ăn nhé, mình thấy nhìu người áp dụng thành công:)Mình thì ko béo nhưng mà đang cần săn chắc cơ thể thoai vì ngồi VP nhìu, hic;))

Nhìn cái ava, với cách giảm cân. Mình tưởng CON GÁI. Đọc tới đoạn "nhậu với bạn cấp 3", bạn này hình như là CON TRAI còn ava là ảnh bạn gái. =))

ay dung cai tu` "phe" nghe te tai' long` qua >"<

- - - Updated - - -

tui con gai' ban ui, hok le~ ai cam' girl nha^u??? :">

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất