HDBank HDBank tuyển dụng Nhân viên Trung tâm Dịch vụ khách hàng tại TP.HCM [18.01.2013]

cocnghe266 ơi...sao em tải mẫu CV về k đc, hjc... em dốt tiếng anh lắm, k biết là có đc k nữa....đang làm bên VPB nhưng lại khoái những công việc thế này mới chết
Mình vẫn tải được mà bạn:|. Bạn thử tải lại xem sao nhé, hoặc click vào đây để tải. Bạn thích thì tại sao không nộp nhỉ?;)) Dù sao cũng đang có 1 chỗ chắc chân rồi mà:D

e tải bằng hai trình duyệt luôn vẫn k đc bác à... hjc... bác thương thì thương cho trót... úp qua medifire hoặc mail cho em đi hjcL-)...ncthoai...@...g...mail.com ... thanks bác trước
Hôm bữa có nộp vị trí này bên Vietcaptial nhưng hạn chót 7t mà 10t mới thấy và nộp tiếc đứt ruột lun... nếu có tin tuyển dụng vị trí như thế bác nhớ inbox em với ạ...đa tạ bác nhìu nhìu lắm :x
Mình vẫn tải được mà bạn:|. Bạn thử tải lại xem sao nhé, hoặc click vào đây để tải. Bạn thích thì tại sao không nộp nhỉ?;)) Dù sao cũng đang có 1 chỗ chắc chân rồi mà:D

e tải đc rồi....thanks bác nhìu
e tải bằng hai trình duyệt luôn vẫn k đc bác à... hjc... bác thương thì thương cho trót... úp qua medifire hoặc mail cho em đi hjcL-)...ncthoai...@...g...mail.com ... thanks bác trước
Hôm bữa có nộp vị trí này bên Vietcaptial nhưng hạn chót 7t mà 10t mới thấy và nộp tiếc đứt ruột lun... nếu có tin tuyển dụng vị trí như thế bác nhớ inbox em với ạ...đa tạ bác nhìu nhìu lắm :x

có ai được gọi phỏng vấn vị trí này thì cho anh em biết nha... vị trí này k biết có thi tuyển không nhỉ, phỏng vấn, lương lậu thế nào, có dể vào không,...nộp hồ sơ vị trí này rất nóng lòng...hjc ai có tí kinh nghiệm share với

Mình gửi vào ngày 08/01 tới giờ chưa nghe í ới gì mà lại còn đăng tuyển típ là sao?Hay mình rớt rùi trời?học 4 năm mà vẫn ko đáp ứng đc tiêu chí Trung cấp của nhà tuyển dụng àk? :(

Mình gửi vào ngày 08/01 tới giờ chưa nghe í ới gì mà lại còn đăng tuyển típ là sao?Hay mình rớt rùi trời?học 4 năm mà vẫn ko đáp ứng đc tiêu chí Trung cấp của nhà tuyển dụng àk? :(

từ từ bạn...8/1 đến nay chưa đc 1 tháng mà....thường mấy ngân hàng ngâm hồ sơ gê lắm...với lại nghe đồn là HD chỉ đăng cho ....có....k bjk có đúng k nữa....
hôm bữa bản việt tuyển vị trí này gấp...k biết mà nộp tiếc gê

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,680
Thành viên mới nhất
linkvao8kbett
Back