HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên QHKH Cá nhân tại Bắc Ninh [05.09.2012]

có ai nhận đc alo của HDbank mai đi sơ tuyển ko?
KO biết sơ tuyển thì làm gì nhỉ? anh giai bên phòng nhân sự ( giọng ngọt lắm :-x) vừa alo xong, mình hỏi sơ tuyển thì làm gì thì a ko nói, chỉ bảo là đến trao đổi vài vấn đề thôi :(

KO biết sơ tuyển thì làm gì nhỉ? anh giai bên phòng nhân sự ( giọng ngọt lắm :-x) vừa alo xong, mình hỏi sơ tuyển thì làm gì thì a ko nói, chỉ bảo là đến trao đổi vài vấn đề thôi :(

Giao dịch viên thường có vòng đầu tiên là sơ tuyển xem ngoại hình, giọng nói, cách thể hiện mà. Thoải mái đi bạn. Ăn mặc đồ công sở gọn gàng (nên mặc váy), trang điểm nhẹ một chút và còn lại là tự tin trao đổi thôi :D

Tớ cũng mới đc gọi lúc 13h20 nè
Đang ngủ thì a ấy gọi
Tớ hỏi anh ấy cũng bảo là ko phải mang gì đi cả
Mà tớ là con trai liệu có qua vòng này ko nhỉ :-?

Mai tớ lại thi viết tại SeaBank lúc 9h30 ở Hà Nội, thi 65'
Bên HDBank thì hẹn 10h55 tại Bắc Ninh
Vì vậy phải nghỉ 1 chỗ
Ở SeaBank thì tớ đăng ký Quản lý quan hệ khách hàng cá nhân
HDBank thì là GDV
Các bạn nghĩ nên chọn chỗ nào giúp tớ với ~X(

Tớ cũng mới được gọi xong. Cũng đang thiu thiu ngủ ^^. Ko biết là sơ tuyển thế nào nhỉ

Đi sơ tuyển thì trao đổi cái j với họ hả mọi người?có giống đi pvấn k vậy?

Mình mới được gọi đây
Đang ngủ thì alo... mai em mang cmt với máy tính đến ......... để test. Vị trí CV QHKH đây :((
Chết mất thôi, như điện giật :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back