HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên QHKH Cá nhân tại Bắc Ninh [05.09.2012]

bạn pdupro1101 biết bạn nào đỗ hay sao thế mà 1 nam 1 nữ thế bạn??

Chắc lúc thi bạn ấy nhìn thấy vậy, là mình thì mình cũng thấy "phi vào tường" thật :D Cũng trách mình chưa đủ thực lực, cố gắng tiếp những lần sau nhất định sẽ được mà ^^

Chắc lúc thi bạn ấy nhìn thấy vậy, là mình thì mình cũng thấy "phi vào tường" thật :D Cũng trách mình chưa đủ thực lực, cố gắng tiếp những lần sau nhất định sẽ được mà ^^

Hôm sau về tìm tài liệu, thấy cái đề IQ đó là đề thi của Viettel, copy y nghuyên bớt mấy câu.
Bây h thì cái đề IQ đó chắc mình làm 5p :))
Ôi chết cười đi được ^:)^

Hôm sau về tìm tài liệu, thấy cái đề IQ đó là đề thi của Viettel, copy y nghuyên bớt mấy câu.
Bây h thì cái đề IQ đó chắc mình làm 5p :))
Ôi chết cười đi được ^:)^
Giờ có đề rồi thì lại ko có cơ hội thể hiện :(( chơ cơ hội sang năm vậy
mà sao c biết là 1 nam, 1 nữ vậy?

Nhớ như in vì : 1 em nữ cũng xinh b-(. Và em nam kia mặc áo đụng hàng tớ :bz

oải, thế là cậu cũng chỉ đoán 2 người ấy thôi chứ đã có thông tin chính xác đâu.
Mà gần 3 tuần rồi nên tớ cũng xác định là trượt vỏ chuối tiếp roài

oải, thế là cậu cũng chỉ đoán 2 người ấy thôi chứ đã có thông tin chính xác đâu.
Mà gần 3 tuần rồi nên tớ cũng xác định là trượt vỏ chuối tiếp roài

Khó gì, 1p alo là biết ngay. nhưng chẳng quan trọng nữa. hết duyên với HD rồi.
Ta sẽ bay ở những vùng trời khác :bz
Cố lên cả nhà !

Oh, thế vẫn chưa có ai lên tiếng cho kq cuối cùng nhỉ? hix, thấy các bạn tuyển hdbank hà nội, tuyển sau băc ninh mà đã có kq rồi mà,hix

Oh, thế vẫn chưa có ai lên tiếng cho kq cuối cùng nhỉ? hix, thấy các bạn tuyển hdbank hà nội, tuyển sau băc ninh mà đã có kq rồi mà,hix

Chắc các bạn đỗ ko ai vào đây nữa rồi. Những bạn vào đây chưa ai có tin tức gì cả mà, chắc là out hết rồi. T đoán thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên