HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên QHKH Cá nhân tại Bắc Ninh [05.09.2012]

Các bạn có nén thành file .rar để nộp ko ??? sao mình cũng bị báo là thư ko gửi đc thế này hix hix
Bạn gửi mail thành công chưa? Không nên nén thành file .rar bạn nhé, mất 1 công bộ phận nhân sự giải nén, trong hàng trăm bản thông tin ứng viên gửi về, họ sẵn sàng loại 1 bản mà họ k xem được ngay bạn ak;))

thế nén thành đuôi Zip có được k hả bạn? k thì phải làm thế nào? mình k gửi được bạn ơi. giúp mình với

Mình vẫn chụp ảnh mấy cái cần thiết để attach :)) nhất là chứng thực cái chiều cao

Mọi nguoi ơi ai có cách thức thi và đè thi của HDbank share cho mọi người xem với. Em mới ra trường chưa có kinh nghiệm không biết Ngân hàng thi hay phỏng vấn nũa , các anh chị cho em vài kinh nghệm nhé!
Em cảm ơn nhiều nhiều!

Cái này thi tuyển ở Hà Nội hay Bắc Ninh vậy nhỉ? có bạn nào từng thi rồi biết vụ này không?

Có ai biết gì về các vòng tuyển dụng của HDBank không share cho mọi người với, mình không biết NH này thi tuyển kiểu gì cả?

nhà mình có ai nhận được mail hay điện thoại của HD thông báo cho mng biết nhé!hj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên