HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên QHKH Cá nhân tại Bắc Ninh [05.09.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
HD BN tuyển gấp thế nhỉ? Chiều nay các bạn test mà trước khi ra về đã được thông báo là sáng mai PV. Ứng viên trong tỉnh vui lòng đến CN xem kết quả, ứng viên ngoại tỉnh được "ưu tiên" báo kết quả qua alô, nhưng sáng mai PV thì k biết các bác báo lúc nào để các bạn ngoại tỉnh kịp đến PV. Không lẽ đây 1 chiêu làm khó ứng viên ngoại tỉnh?:-<
Chuẩn, lúc t hỏi câu này thì anh ý bảo : sẽ báo kịp cho các em. Cứ Chờ ......

Các bạn test QHKH BN cho hỏi tiếng anh khó ko, mình dốt tiếng anh lắm :(

Không biết có bạn nào đi phỏng vấn về chưa nhỉ? Mình vừa về xong. Mình đăng ký vào giao dịch viên sau anh chị phỏng vấn mình bảo mình ko đủ điều kiện vào GDV do chiều cao của mình chưa đủ ^^ thế là ac ấy bảo mình chiều 1h30 đi test thử. Có ai như mình ko nhỉ?

ấy hôm nay đi test đúng không? đã có kết quả chưa thế?

Sao không ai lên báo kết quả nhỉ???????? Giờ này không đc gọi điện chắc mình tạch rồi! Haizz! Dù sao cũng thấy buồn buồn:((

t chưa thấy thông báo gì hết. Chắc là tạch rồi hơi buồn chút. Thấy mấy bạn bảo là trong tỉnh mai ra xem kq mà t lại vừa sang hn chiều nay. Chắc phải nhờ ng đi xem hộ

MỌi thứ chỉ là suy đoán. Có j cũng du di cho các anh chị bên Nhân sự chút thời gian+thoải mái tinh thần đi chứ các bạn :)
Chứ không đợt t thi chắc đã nghĩ tạch trong cả 20 ngày chờ cuộc đt báo trúng tuyển mất. Mọi cơ hội đều đến bất ngờ, hãy chuẩn bị tinh thần để đón chờ nó, dù có là cơ hội tốt hay chưa fai là tốt thì ta cũng đều sẵn sàng tiếp đón.
Chúc các bạn sớm có tin vui :) Và mình có thể trở thành ng một nhà trong đại gia đình HD :D

MỌi thứ chỉ là suy đoán. Có j cũng du di cho các anh chị bên Nhân sự chút thời gian+thoải mái tinh thần đi chứ các bạn :)
Chứ không đợt t thi chắc đã nghĩ tạch trong cả 20 ngày chờ cuộc đt báo trúng tuyển mất. Mọi cơ hội đều đến bất ngờ, hãy chuẩn bị tinh thần để đón chờ nó, dù có là cơ hội tốt hay chưa fai là tốt thì ta cũng đều sẵn sàng tiếp đón.
Chúc các bạn sớm có tin vui :) Và mình có thể trở thành ng một nhà trong đại gia đình HD :D
chị này nói nghe cứ như đang làm ở HD ấy nhỉ hihi

Back
Bên trên